ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า Subaru XV จะมีการปรับปรุง Option หรืออุปกรณ์รถหรือไม่ครับ?  (อ่าน 3316 ครั้ง)

ออฟไลน์ каваи

• Full Member
หลังๆมานี่สังเกตุว่าหลายๆค่ายเริ่มมีการพัฒนาปรับปรุง Option กันแล้ว โดยเฉพาะ Mazda CX-5 ที่อัดมาเต็ม
เลยมีความสงสัยว่า Subaru XV จะมีการเพิ่มออฟชั่นเข้ามาหรือเปล่า อาจจะเป็นรุ่นย่อยๆออกไปก็ได้

พอดีว่าจะออก XV คันที่ 2 สิ้นเดือนนี้ ถ้าจะมีการเปลี่ยนแปลงก็จะชลอดูน่ะครับ  ;D

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
 ทำราคาเกียร์ 6MT ออกมา ราคาลงได้อีกหน่อย ซัก 1.25 - 1.27 ล้าน น่าจะตอบโจทย์คนอีกกลุ่มนึงได้นะครับ

แต่คงเป็นไปไม้ได้

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
ไม่น่ามีอะไรเปลี่ยนนะครับ เพิ่งไปดูรถมา เซลล์ไม่เห็นบอกอะไรเลย

ออฟไลน์ nudragon

• Hero Member
  • MT Mania!!
ถ้ายังขายได้เรื่อยๆก็น่าจะยังไม่เปลี่ยนอะไรมากครับ ;D

ออฟไลน์ shikima

• Full Member
    • CMDEVHUB
น่าจะคงสภาพแบบนี้ไปอีกพักใหญ่ๆ ละครับ รถมันขายได้เรื่อยๆ
2010 - Mazda2 hatchback (DE 3rd Gen) - sold
2013 - Subaru XV - sold
2014 - Nissan Sylphy SV - sold
2016 - Subaru WRX (VA)
2016 - Subaru Forester (SJ) 2.0ip
2019 - Hyundai H1