ผู้เขียน หัวข้อ: SUZUKI ขายSWIFT ECOได้มากที่สุดตั้งแต่ทำตลาดรถยนต์SUZUKI รึเปล่า  (อ่าน 4471 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
มีรถยนต์รุ่นไหนที่ SUZUKI ไทย ขายได้มากกว่า SWIFT ECO อีกไหมครับ ?

,,,,,,,,,,,,,,,,,

แก้หัวกระทู้นะครับ ผมเข้าใจว่านี้เป็นเว็บรถยนต์ เลยไม่ได้จำกัดไว้ชัดเจนว่าเฉพาะรถยนต์ เล่นเอาฮากันออกทะเลไปเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 17:37:09 โดย jaesz »

ออฟไลน์ ratikorn

• Full Member
Re: SUZUKI ขายSWIFT ECOได้มากที่สุดตั้งแต่ทำตลาดSUZUKI รึเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:50:27 »
ขำๆนะครับ ผมว่า น่าจะเป็นรุ่นนี้นะ

suzuki rc

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
Re: SUZUKI ขายSWIFT ECOได้มากที่สุดตั้งแต่ทำตลาดSUZUKI รึเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 12:28:08 »
คาริเบี้ยน สมัยก่อนก็ขายดีนะครับ

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• ไม่ไหวจะพูด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 12:59:19 »
ขำๆนะครับ ผมว่า น่าจะเป็นรุ่นนี้นะ

suzuki rc

ตอบแบบนี้ระวัง ดักคนแก่นะคะ

//บิดเกร๋ๆ ออกจากกระทู้นี้
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 16:56:11 »
Hayabusha น่าจะยอดเยอะเหมือนกันนะครับ
H.

promt

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 17:06:45 »
เจ้าตำนานเลย

2531 suzuki sprinter

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 17:16:27 »

suzuki rc

ตอบแบบนี้ระวัง ดักคนแก่นะคะ

//บิดเกร๋ๆ ออกจากกระทู้นี้

เกียร์เท่า VIOS 2014 เลยอ่ะ! ล้ำสมัยมาก

ออฟไลน์ Kalato

• Jr. Member
  • **
สมัยหนุ่มๆผม suzuki AKIRA โช็คเดี่ยว รุ่นแรก  คิดถึงวันวาน

ออฟไลน์ decptt

ซูซูกิ เลิฟ ครับ คุณอาผมใช้มาสมัยจบ ป.ตรีใหม่ๆ ตอนนี้ก็ 50เข้าไปแล้ว 555+

รถยนต์ ผมว่า ซูซูกิ Swift Eco คงเยอะสุด เพราะทำส่งออกด้วยครับ

ออฟไลน์ Godzilla2005

ขายดีสุดเยอะสุดต้อง ซูซูกิ คริสตัน คับ