ผู้เขียน หัวข้อ: ขอต้อนรับ ผู้สนับสนุนรายใหม่ อย่างเป็นทางการ (ซะที)  (อ่าน 9064 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ในที่สุด Honda ก็ เป็นอีก 1 ผู้สนับสนุนของเว็บไซต์เรา ในที่สุดครับ
ขอขอบคุณ ในความเข้าใจ ในจุดยืนของเรา

และ เ่ช่นเคยครับ เรายังคงรักษาจุดยืนเดิมของเรา ไว้ครับ
ติเพื่อก่อ ด่าทอ เพื่อเห็นสิ่งต่างๆดีขึ้น

ออฟไลน์ Syn_dy

• Newbie
  • *
ดีใจด้วยครับ

อย่างงั้นฝากคุณจิมมี่บอก Honda ว่าช่วยนำ CRV Diesel เข้ามาขายเร็วๆเถอะ พ่อคู้ณณณณณณ. :D

ออฟไลน์ Ruksadindan

อย่างนี้ ดีครับ

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
เยี่ยมเลยครับ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ยินดีด้วยครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

Kardas

• บุคคลทั่วไป
แหมมมว่าจะจองซะหน่อย ;D...รอดูปรับหน้าใหม่ก่อนมีตรงไหนสวยๆเดี๋ยวจะจองบ้าง............
 ;Dสินค้าอย่างอื่นนอกจากรถยนต์ลงได้หรือป่าวคุณจิม?

methus zaa

ดีใจด้วยครับ พี่จิม

แหมมมว่าจะจองซะหน่อย ;D...รอดูปรับหน้าใหม่ก่อนมีตรงไหนสวยๆเดี๋ยวจะจองบ้าง............
 ;Dสินค้าอย่างอื่นนอกจากรถยนต์ลงได้หรือป่าวคุณจิม?

ลงได้ครับ
และจะยินดีด้วย ที่ไม่ได้เป็นรถยนต์กันแต่เพียงอย่างเดียว

เพียงแต่
1. เราเลือกสินค้าที่จะรับลงโฆษณาหนะครับ
ถ้ามาป็นพวก ยางรถ โทรศัพท์ อุปกรณ์กีฬา บ้าน คอนโด โครงการที่ดูแล้ว มีอยู่จริง
กล้อง ทีวี ไปจนถึง รองเท้าแตะ เราก็รับนะครับ
แต่ถ้า เป็น เครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ต่างๆ เหล้า เบียร์ บุหรี่ สิ่งผิดกฎหมาย
หรือ กลุ่มการเมือง ที่มุ่งหวังเอาแต่ผลประโยชน์เข้าตัว

หรือว่า สินค้า ที่ ใช้แล้ว ไม่ได้ผลดีอย่างโฆษณา

สืบทราบได้ว่าเป็นจริง แล้วมาลงโฆษณากับเรา เราจับถอนทันที แถมจะคืนเงินให้อีกต่างหาก

และถ้าเป็นสินค้า ที่ดูแล้ว ไม่ตรงกลุ้มเป้าหมายเลย อันนี้ก็ต้องมาคุยกันหนะครับ
^_^

2...เนื่องจากตอนนี้ กำลังเตรียมปรับหน้าเว็บ เพิ่มตำแหน่งแบนเนอร์โฆษณากันอยู่
และ จะถือว่า ปรับเว็บ แบบ ไมเนอร์เชนจ์

ดังนั้น อดใจรอกันอีกนิดนะครับ

ตำแหน่งโฆษณาต่างๆ ของ ฮุนได มิตซู และ ฮอนด้า เท่าที่เห็น จะยังคงอยูี่ที่เดิม แต่นอกนั้น ปรับหมดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2009, 17:24:15 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

แล้วนิสสันล่ะครับ????

แล้วนิสสันล่ะครับ????

ตำแหน่งโฆษณาของนิสสัน จะเปลี่ยน ครับ
ดูแล้วคิดว่า น่าจะเปลี่ยนไปอยู่ในตำแหน่งที่ดีขึ้น

และ จนถึงตอนนี้ เราก็ยังเป็นมิตรกันดีเหมือนเดิม....

(หรือเปล่าหว่า?)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2009, 17:27:50 โดย J!MMY »

Kardas

ครับ...........เดี๋ยวเว็ปลงตัวแล้วว่ากัน ;D

ออฟไลน์ ?????????

• Full Member
  • When I photograh, I make love.

อย่างงั้นฝากคุณจิมมี่บอก Honda ว่าช่วยนำ CRV Diesel เข้ามาขายเร็วๆเถอะ พ่อคู้ณณณณณณ. :D

ดีเซลมาไม่ได้เพราะเครื่องมันต้องการ ยูโร4 ซึ่งเมืองไทยจะบังคับใช้ปี 55 ป่านนั้น honda คงเป็นเครื่องยูโร5 ซึ่งก็คงใช้ไม่ได้อีก
:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
 :o HLM จะไมเนอร์เชนจ์ แล้ว อิอิ เร็วกว่ารถอีกเน้อ  ;D

ออฟไลน์ chai99

เห็นด้วยครับ อยากเห็น CRV Diesel น่าสนว่าจะแรงและจะประหยัดแค่ไหนครับ

ออฟไลน์ Lovely_Car

ดีใจด้วยนะครับ

^^

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
อย่างนี้ต้องฉลองงงง!!!!  ;D
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Can

• Jr. Member
  • **
ดีใจด้วยครับ แบบนี้ต้องเรียกว่าเสี่ยจิมแล้ว

ที่น่าเป็นห่วงอยู่ก็ท่านผู้เกินนี่แหละ ล่ำซำแบบนี้คงกินดีอยู่ดีขึ้น แล้วแกจะไปรีวิวว่ารถคันไหนเข้าออกสบาย หรือนั่งสบายก้นได้ล่ะ

ล้อเล่น ล้อเล่น

ออฟไลน์ Nuttie

คงเป็นอีกหนึ่ง ในหลายๆส่วนของความสำเร็จของเว็บนี้

ขอให้มีเรื่องดีๆอย่างนี้ และดีมากกว่านี้ เกิดขึ้นกับที่นี่ตลอดไปนะครับ ^^

ยังไม่ใช่เสี่ยละคร้าบ
ตังค์ที่ได้มา เข้ากองกลาง ไว้จ่ายเงินเดือน น้องเต้ คนทำเว็บ กับน้อง HOMY ละคร้าบ
ที่เหลือ ก็เหลือเก็บกันก่อนละคร้าบ ผมยังรับเงินเดือนของเว็บไม่ได้ จนกว่าจะสิ้นเดือนนี้คร้าบบบ 
ตอนนี้ กินแกลบอยู่คร้าบบบ ขืนรับตอนนี้ เว็บก็จนแน่คร้าบบบ

ออฟไลน์ srattha

ยินดีด้วยครับคุณจิมมี่
ขอบคุณฮอนด้าด้วย ไม่เสียแรงที่เป็นลูกค้า ;D

ออฟไลน์ fLexaz

• Newbie
  • *
สมาชิกเวปนี่จะได้รับส่วนลดพิเศษรึปล่าวครับ
อย่างเช่น ซท้อรถราคาถูกลง

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ยินดีด้วยครับพี่จิมมม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

สมาชิกเวปนี่จะได้รับส่วนลดพิเศษรึปล่าวครับ
อย่างเช่น ซื้อรถราคาถูกลง

ขนาดเจ้าของเว็บเอง ซื้อรถ ก็ยัง ได้ส่วนลดแทบไม่ได้แตกต่างจากลูกค้าทั่วไปเลยครับผม

ออฟไลน์ SUN-PS

อนาคตสดใสแน่นอน
จะเข้าตลาดหลักทรัพย์ไหมครับ

ออฟไลน์ tectopia

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยครับ ขอให้ผู้สนับสนุนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆและอยู่กันไปนานๆนะครับ ;)

ออฟไลน์ gugnoidea

• Full Member
เมื่อไรพี่จิมมี่จะรีวิว Civic mc อ่ะครับ ^___^

ออฟไลน์ mye

• Newbie
  • *
เป็นข่าวดี และยินดีด้วยครับผม^^

เมื่อไรพี่จิมมี่จะรีวิว Civic mc อ่ะครับ ^___^

ยังไม่มีกำหนดครับ

ออฟไลน์ pony

ยินดีด้วยครับ ;Dมีคนสนับสนุนดีๆเพิ่มขึ้น

ออฟไลน์ gateaux