ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่แถวๆระยองพาลูกๆไปเที่ยวสวนสนุกกันมั๊ยครับ  (อ่าน 9147 ครั้ง)

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
ค่าเข้าคนละ 10 บาท ค่าเครื่องเล่น 30-40-50 มีเครื่องเล่นประมาณ 20 ชนิด น่าสนใจดีนะครับสำหรับผมจะไปวันที่ 9 มี.ค. วันสุดท้ายเลย เห็นว่าโปรแกรมถัดไปจะไปที่จันทบุรี
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ tamjai

• Jr. Member
  • **
ชอบครับ แต่อยู่ กทม คงไปไม่ได้

ออฟไลน์ 6162002

มันเคยมาตั้งที่สามย่าน จุฬา (ถ้าผมจำไม่ผิดนะ เห็นรูปมันเหมือนกัน)  เครื่องเล่นไม่เหมือนในรูปซะงั้น ไม่ค่อยมีคนเลยครับ

ถ้าไปแล้วสนุกมาแชร์บ้างเด้อ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
มันเคยมาตั้งที่สามย่าน จุฬา (ถ้าผมจำไม่ผิดนะ เห็นรูปมันเหมือนกัน)  เครื่องเล่นไม่เหมือนในรูปซะงั้น ไม่ค่อยมีคนเลยครับ

ถ้าไปแล้วสนุกมาแชร์บ้างเด้อ

สี่แยกสามย่านเลยครับ คนเข้าไม่เยอะ ทำเลใช้ได้แต่ไม่มีที่จอดรถ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังครับ ต้องเข้าระยองวันอาทิตย์นี้อยู่แล้วไปเอาแทปเล็ตที่เคลมซ่อมไว้ (ถ้าไม่เสร็จคงไม่ไป) เสาร์ก่อนไปดู 3ช่าคาร์นิว้าวมา ฮามากๆเลย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น