ผู้เขียน หัวข้อ: จากงาน motor expo เมืองทอง ที่ผ่านมามีใครได้ดู C200 ของ BRG ที่เป็น AMG บ้างครับ  (อ่าน 2721 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
อยากทราบราคาครับว่าแตกต่างจาก ตัวในประเทศมากไหมครับ AMG นี่สวยสุดๆเลยครับ

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
ราคาผมว่าน่าจะกระโดดไปประมาณ 3 กลางๆถึงปลาย เลย เพราะตัวนำเข้าทั้งทีน่าจะมี option อื่นๆอีกเช่น comand aps, panoramic glass sunroof, harman kardon sound system, ILS, etc.

ตัว AMG สวยครับ มากด้วย ผมชอบ AMG มากกว่า Brabus แหะ มันดูลงตัวกับรถมากกว่า มันดูแต่งแบบเรียบๆแต่ก็เปล่งรังสีว่าข้าก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันนะ

จริงๆถ้าไม่ซีเรียส option จากตัวนำเข้า ซื้อตัว CKD จาก mercedes thai แล้วเอามาเปลี่ยนล้อ แต่งเสริมหล่ออีกนิดหน่อยก็แหล่มแล้วครับ

ตอนนี้มีพวก complete kit ตามร้านตกแต่งbenz ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
ผมเห็นเมื่อก่อน คนขับเบนซ์ ฮิตกันแต่ brabus   AMG นานๆจะเห็นที แต่เดี๋ยวนี้ อะไรๆ ก็ AMG เต็มที่ไปเลยครับ

แต่ BENZ ถ้า c200 ผมขับ ele เดิมๆ สีดำ ดีกว่า โก้กว่าเยอะ อิอิ

เคยถามตัวนำเข้าเค้าบอก 4.1 ล้านแนะะะ