ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆสมาชิกช่วยทำแบบสอบถามงานวิจัยปริญญาโทให้หน่อยครับ  (อ่าน 9516 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenno

• Full Member
 https://docs.google.com/forms/d/1SS4STC-ca19XkiGZea8HJfvNvTwNMJLBSmF-cK6Nh7c/viewform
รบกวนเพื่อนๆสมาชิกช่วยทำแบบสอบถามงานวิจัยปริญญาโท ให้ผมด้วยนะครับ
เกียวกับการเลือกซื้อรถยนต์ครับ ทำเพื่อการศึกษาครับมิใช่เพื่อการค้านะครับ
ใครช่วยทำขอให้ร่ำรวยๆ เงินทองไหลมาเทมา ใครเรียนอยู่ก็ขอให้ประสบความสำเร็จ ใครมีลูกหลานเรียนอยู่ก็ขอให้เรียนเก่งๆคร้าบบ
ผิดกฏadminบอกได้นะครับ

ออฟไลน์ seamonkey

• Sr. Member

ออฟไลน์ nutnutnut

• Jr. Member
  • **
ผมกับแม่ช่วยทำไปแล้วครับ

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
เพิ่งรู้ว่าตัวเองเป็น เจน Y ครับ
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ dazetos

เรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ Noom_mtb

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ popo

ช่วยกันครับ done
เห็นเเก่เเฟนเก่าเรียนที่นี่หรอกนะ

ออฟไลน์ kenno

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสละเวลาทำนะครับ :)