ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ (ไม่ได้เอารถไปครับ)  (อ่าน 10732 ครั้ง)

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
จาก อนุสารีย์ชัย ไป ม. รังสิต นั่งสายไหนบ้างครับ.....หรือว่านั่งรถไฟฟ้าแล้วไปต่อรถเมย์ตรงไหนได้บ้างอ่ะครับ

แล้วจาก รังสิตมา ไบเทคบางนา นั่งรถอะไรบ้างอ่ะครับ (เน้นเร็ว แต่ไม่เอา Taxi นะครับ) ขอบคุณพี่ๆ มากๆ เลยค้าบบบ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ (ไม่ได้เอารถไปครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 20:54:24 »
29 ตรงยาวครับ

ขากลับก็ 29 ได้เหมือนกัน ลง BTS หมอชิต ต่อไปบางนาสะดวกกว่า

ออฟไลน์ Headman

Re: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ (ไม่ได้เอารถไปครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 19:56:03 »
นั่งฝั่งสนามบินดอนเมืองใช่ไหมครับ หรือว่านั่งฝั่งรังสิตได้อนเลยอ่ะครับ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 21:40:19 »
นั่งฝั่งสนามบินดอนเมืองใช่ไหมครับ หรือว่านั่งฝั่งรังสิตได้อนเลยอ่ะครับ
ฝั่งรังสิตมันฝั่งไหน ผมไม่แน่ใจ ไม่ใช่เป็นบริเวณครอบคลุมทั้งสองฝั่งเหรอ ให้นั่งฝั่งเข้าเมือง (มุ่งหน้าทิศใต้) น่ะครับ