ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณเคยดูรีวิวเกม big rigs ที่เขาบอกว่าเป็นเกมที่แย่ที่สุด มาดูอีกรีวิวกันครับ  (อ่าน 12092 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
เมื่อหลายปีก่อนผมเคยเอารีวิวเกมนี้

มาแปะให้อ่าน ซึ่งหลายคนคงฮากันขี้แตกขี้แตนไปแล้ว

ขอแนะนำให้ดูที่ฝรั่งเขารีวิวบ้าง

ก่อนกดคลิกไปดู เอ่อ... อย่านั่งบนเก้าอี้นะครับ เดี๋ยวตก

ขนาดตัวแก้ยัง.....เลยนะ

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
ตัวแก้ Path ก็ยังห่วยเหมือนเดิมเลย :P (แต่อย่างน้อยไฟท้ายก็สมจริงขึ้นหน่อย ;D)

ปล. เอาอันเก่ามาแปะให้ครับ สำหรับคนที่ยังไม่ได้ดู ;)

2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE