ผู้เขียน หัวข้อ: Altis CNG จะออกขายประมาณเดือนไหนครับ  (อ่าน 5177 ครั้ง)

ออฟไลน์ wahahaman

• Newbie
  • *
Altis CNG จะออกขายประมาณเดือนไหนครับ
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 20:12:52 »
คือตอนนี้ใช้รถประมาณวันละ 130 กิโลครับเลยอยากได้รถติดแก็สเพื่อช่วยลดค่าน้ำมันต่อเดือน อีกนานไหมครับกว่าจะออกขาย ถ้านานมาก พี่ๆมีตัวเลือกอื่นแนะนำไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: Altis CNG จะออกขายประมาณเดือนไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 11:00:54 »
ตอนนี้ มีแต่ตัวเบสิก ขายกันก่อนครับ
นอกนั้น ไม่มีอะไรในกอไผ่ รายละเอียดเหมือนๆกันครับ ต่างกันที่อพชันนิดเดียว