ผู้เขียน หัวข้อ: มีความเห็นว่า Altis ใหม่ ดูสวยลงตัวมาก แม้ทำ Taxi ก็ดูสวยจัง  (อ่าน 13331 ครั้ง)

ออฟไลน์ ck_win

• Full Member
New Altis คันนี้เข้าใจว่าเป็น Taxi ส่วนบุคคล ใส่แม็กซ์+โหลด+ท่อ แค่นี้มันก็สวยเตะตาเลยครับ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
ความเห็นส่วนตัว ถ้าเทียบกันเฉพาะใน C-Segment
ความสวย เป็นรองแค่ New Mazda 3 เองนะครับ

ออฟไลน์ nin122

• Sr. Member
ผมชอบภายนอกตัวนี้มาก แต่ภายในบริเวณ console มันดูตรงๆ ตั้งๆ  ยังไงไม่รู้ครับ ไม่ชอบเลย

ออฟไลน์ _BUGBOAT

• '19 320d GT / '24 C40
ผมว่าถึงจะเป็นแท๊กซี่ แต่ดูดีมากครับโดยถ้าเป็นรถบ้านผมว่าดูหรูหราดี  :D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
สวยเลยนะครับ ดีไซน์ภายนอกแทบจะไร้ที่ติ
แต่ดีไซน์ภายใน ไม่สวยเลย

ออฟไลน์ Ruksadindan

ความเห็นส่วนตัว ถ้าเทียบกันเฉพาะใน C-Segment
ความสวย เป็นรองแค่ New Mazda 3 เองนะครับ
ไฟท้ายใช้ได้ครับ แม้จะเป็นเอกลักษณ์น้อยกว่า Mz3 แต่ว่าด้านหน้า ผมว่ามันยังแปลกๆ อ้วนๆครับ ไม่เพรียวเท่าตัวก่อน

สวยเลยนะครับ ดีไซน์ภายนอกแทบจะไร้ที่ติ
แต่ดีไซน์ภายใน ไม่สวยเลย
ภายในผมลองเทียบกับรถแบงค์ 1.6G โฉมก่อน ชอบตัวเก่ามากกว่าครับ ตัวใหม่เกินจริงไปหน่อย

ออฟไลน์ Metallic

• I'm a ME
หรูหรา รู้สึกว่าเวอร์ชั่นนี้จะเน้นโครเมี่ยมเยอะกว่าตัวUSนะครับ ทำออกมาได้ดีทีเดียวครับตัวนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2014, 17:16:13 โดย Titerlon »

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ผมว่าสวยนะ สวยกว่าทุกรุ่นที่ออกแบบมา

ออฟไลน์ FirstZ77

• บาน
คันเดียวกันเลยนี่นาา ล้อ BBS ซะด้วยย

ออฟไลน์ PeckPeck

• Jr. Member
  • **
สวยครับทั้งภายนอก และภายใน!! ผมชอบภายในมาก โดนใจจริงๆ 555

ออฟไลน์ hozeyello

• Newbie
  • *

สวยดีครับ แต่ภายในผมว่ามันค่อนข้างเล็กไปหน่อย  ^^
If the sun is still up. Life must go on.  :)

ออฟไลน์ sasuke

• Newbie
  • *
คันเดียวกันเลยนี่นาา ล้อ BBS ซะด้วยย

แท๊กซี่อะๆรวะเนี่ย โคตรเท่เลย