ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 590702 ครั้ง)

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ผมอ่านๆ กระทู้มารู้สึกจะหลากหลายมากๆ ทั้งแต่เด็กๆ จนถึงวัยทำงาน จนถึงวัย...เรียกว่าผู้มีประสบการณ์สูงละกันครับ  ;D ให้เกียรติๆ
เลยอยากทราบว่า ในกลุ่มผู้ใช้ มีเกณฑ์อายุเท่าไหร่บ้าง ? เอาไว้สนุกๆ ครับไม่ได้ซีเรียสอะไร
เอาอายุจริงนะครับ ประเภทอายุเป็นเพียงตัวเลข ฝากแบงค์ไว้ หน้าอ่อนกว่าวัย เอาไว้ก่อนๆ
เอาไว้เผื่ออนาคต กรณีทางเวปจัดกิจกรรม พบปะสังสรรค์กัน จะได้เรียกถูกหล่ะ ว่าเป็น พี่ ป้า น้า อา หรือ ปู่ ตา กันแน่ อิอิอิ

ผมปีนี้อายุ 29 ขวบครับ ปีหน้าคาดว่าอายุระเริ่มลดลงเรื่อยๆครับ ฮาาาาาาา

ปล.อยากรู้ด้วยว่า คุณ จิมมี่อายุเท่าไหร่ ? คุณแพนด้วย(ชอบมาเรียกผม คุณพ่ออาร์ต...ตูไม่แก่ขนาดนั้นนะเฟ๊ย.....)

ขำขำ ครับ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
บอกตรงๆ

อย่างจริงใจ

14 ครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ JIRATH

ตามข้างบนมา  14  คร้าบ กันยาปีนี้  15 แย้วว :D
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

shyboy

• บุคคลทั่วไป
ไหน ๆ บอกอายุกันแล้ว บอกว่าตอนนี้ทำไรอยู่
เรียนอยู่แล้วเรียนที่ไหน , ทำงานแล้วทำงานเกี่ยวกับอะไร

ส่วนผม 26 ครับ กำลังเริ่มเป็นเจ้าของกิจการเองครับ ^ ^

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
24ขวบ

ล่ะก๊าบ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ ?????????

• Jr. Member
  • **
อายุ 34 ครับ :D :D :D :D

ออฟไลน์ sakdituch5

• Full Member

conan_murder

เป็นเพียงแค่ตัวเลข ... ฉะนั้น ...

ทุกคนในนี้เรียกผม "น้อง" ได้เลยครับ ..

อิอิ ...

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
27 ปีเต็มครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
18 ครับ จะเข้าปี 1
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
29 ครับ

อึ้มมม ตรงตามกลุ่มเป้าหมายของเว็บที่วางไว้ว่า
อายุตั้งแต่ 15-50 ปี

ออฟไลน์ MetroMiner

• **
ตาย -่า แล้ว  :o

ยังไม่มีใครแก่กว่าผมเลยหรือวะเนี่ย   :'(
"Any man who can drive safely while kissing a pretty girl is simply not giving the kiss the attention it deserves."
- Albert Einstein

ออฟไลน์ muzaa

25เข้า26 ครับ

ปล. 15-50 นี้ mass market จริงๆเลยครับคุณ Jimmy

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
16
แต่อยาก 18 จังวุ้ย
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
ก็.........อายุก็เออ ......7ขวบครับ

อย่าตกใจครับ................(เมื่อ10ปีที่แล้ว7ขวบครับตอนนี้ก็ประมาณ.............)
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ ☺????☺

15ครับ   

นักเรียน ม.3 จะขึ้นม.4 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2009, 19:43:14 โดย %~%ไอซ์%~% »

ออฟไลน์ Maximus

• ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit

ออฟไลน์ Puyzabra

20คับ
อิอิ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ไม่บอกอายุดีกว่าแต่เอาเป็นว่าผมเข้าพาร์กับคุณพ่ออาร์ต (แก่เท่ากันเว้ย 55)

งานที่ทำ
- ทำงานแบงก์
- งานแปลเอกสารอังกฤษเป็นไทย
- แล้วก็ดูแลเว็บนี้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
22 ครับ

1.Programer 
Support Bank
Cobol Lang

2.ออกแบบงานพิมพ์ (โรงพิมพ์)
Support ที่บ้าน
Adobe All,corel draw

3.เด็กขี้เกียจ
support ที่นอน
กินกะนอน (เวลาพักผ่อน) ;D
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ mailtop

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ nuttapatJazz

Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

- ครบ 23 เต็ม วันที่ 2 เมษานี้ ครับ

- ตอนนี้กำลังเรียน ป.โท ที่ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบังครับ

- เรียนเกี่ยวกับสาขาทางด้านเกษตร เน้นทางด้านเทคโนโลยีเนื้อสัตว์ พวก แปรรูป ตัดแต่ง เปอร์เซ็นต์ซากของสัตว์ครับ

Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ pitoy

• **

ออฟไลน์ PREM

15 คับ
มีคนอายุน้อยกว่า 20 เยอะักว่าที่คิดไว้แฮะ  ;D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

conan_murder

แล้วเมื่อไรจะมีต่ำกว่า 10 น่อ ... อิอิ ...

ถ้ามี 10 มาจริงๆ จะต้อนรับกันไหมนี่? สงสัยจัง ...

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
โกงอายุกันหรือเปล่าเนี่ย ? 14-15-16 .......ยังวัยรุ่นอยู่เลย แสดงว่า เด็กวัยรุ่นติดคุณจิมมี่เยอะเนี่ย

งั้นคุณแพน คุณจิมมี่ ก็เจเนอเรชั่นเดียวกับผมเลยสิ จำได้เลยเด็กๆ ชอบเกียร์บันหล่ะ รถของเกียร์บันเท่ห์สุดๆ  :-X
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Nut_K

18 ขวดครับ

กำลังจะขึ้นปี 2 ละ

ปล.อยู่มหาลัยที่เป็นชื่อเมืองหลวงของไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2009, 21:26:10 โดย interga »

ผมอายุ 16 ครับ ผมไม่คิดว่าจะมีเพื่อนๆเยาวชนเยอะขนาดนี้