ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 592776 ครั้ง)

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
อ้าว...
มีคนแย่งเลขอายุผมไปแล้วอ่ะ ซ้ำกันได้ป่าว ฮ่าๆๆๆ
ตอนนี้พึ่งครบ 27 ไม่ถึงเดือนเลยครับ

พึ่งเรียนจบ โท มาครับ
จบปุ๊บ เศรษฐกิจตกปั๊บ
งานที่สมัครไปเงียบทุกที่
ตั้งแต่ อุตสาหกรรมอีเลคทรอนิค ยัน อุตสาหกรรมยานยนต์
สงสัยคงต้องใจเย็นๆรอให้ผ่านครึ่งปีนี้ไปซะก่อน
แล้วค่อยตั้งหลักใหม่....

ช่วงนี้เลยรับจ๊อบงานจิปาถะไปเรื่อยครับ
ใครอยากให้ช่วยทำอะไรก็ช่วยๆกันไปเรื่อยครับ
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
30 ครับ เป็น พ่อบ้านลูกอ่อนอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2010, 13:27:08 โดย suwwitt »

ออฟไลน์ bourne

• Newbie
  • *
33 ขวบครับ ทำธุรกิจโรงแรมครับ อยู่พิดโลก ถ้าผ่านมาแวะมาดื่มกาแฟกันได้ครับ

ออฟไลน์ A Shi

• Newbie
  • *
29 ครับ

จบโทละครับ

รับราชการครับ

อยู่โคราชครับ

ออฟไลน์ JKP

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ vellcap

15 ครับ
 ;D
อยู่ช่วงกลางๆ

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

อ่า เขินแฮะ ยังไม่แก่อ่ะ วัยรุ่นตลอดกาลคับพ๊ม

อาชีพ Engineer
ทุกวันนี้ ทำงานก่อสร้าง และ Heavy Equipment คิดถึงวงการรถยนต์จริงๆเล๊ย

ออฟไลน์ chatty

• Newbie
  • *
อายุ ปีนี้ 33 ขวบคร้าบ ;D
อาชีพ รับผ่าตัดสมองคนคร้าบ  :o( neurosurgeon )
รถที่ใช้ new teana 2.5 xv คร้าบ :D แจ่มๆคร้าบ
ยินดีให้คำปรึกษาทางการแพทย์นะคร้าบ
ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกจริงๆคร้าบ 8)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
21 จะ 22 ครับ
หุหุ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ zipboy

22 จะ 23 ล่ะครับ

อาชีพ เรียนให้จบซะทีเหอะตรู / นักเขียนรีวิวมือถือ ที่ชอบรถ เลยตามมาด้วย

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ผมเกิดปีเดียวกับเดียวกับ  Nissan Bluebird ATTESA, Volvo 440,  Peugeot 405, BMW E32 และ Ferrari F40

จะมีใครรู้รึยังว่าผมอายุเท่าไหร่... ;D

ใครขี้เกียจคิดก็ลากดูเฉลยครับ >>ผมอายุ 23 ครับ

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
19 ปีครับ

เรียนอยู่บัญชี ฬ กำลังจะขึ้นปี 2 ล่ะ

ออฟไลน์ ????

• Newbie
  • *
32 ครับ  แก่กว่าจิมมี่อีกรึเนี่ย ฮ่าๆ ๆ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
12 ครับ ม1 ครับ

ออฟไลน์ Steeringwheel Father

• Jr. Member
  • **
อาย

ตอนนี้อยู่บนสะพานข้ามคลองประปา มุ่งหน้าห้าแยกปากเกร็ดครับ

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

17 ครับ

กำลังขึ้น ม.6

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เด็กๆ เยอะเลยเนี่ย  ;D แสดงว่าเด็กๆ สมัยนี้ใช้อินเตอร์เนตในการเสาะแสวงหาความรู้เรื่องรถยนต์เยอะนะ ดีครับๆ

จำได้เลยว่าผมได้เล่นอินเตอร์เนตตอนประมาณ ม.3 ได้อ่ะครับ ประมาณเล่น ICQ......
เวปแรกที่เข้าหลังจากคอนเนคได้คือเวปโป๊.....ไม่ดีนะครับ น้องๆ อย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง.... โหลดบิทเอาครับ....แห่

ต่อไปคงต้องมีโหวด อายุน้อยยยยที่สุดในเวป และอายุมากกกกที่สุดในเวปเนอะ
แล้วสาวๆหล่ะ? รู้สึกจะไม่มีสมาชิกสาวๆเลย ???
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *

ออฟไลน์ tor1960

• Newbie
  • *
ดูได้จากชื่อล็อคอินครับ.... ;D

ออฟไลน์ Nut_K

อายุ 17-19 เยอะจังเหอะ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
25 มีนานี้ 15แล้วครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เด็กๆ เยอะเลยเนี่ย  ;D แสดงว่าเด็กๆ สมัยนี้ใช้อินเตอร์เนตในการเสาะแสวงหาความรู้เรื่องรถยนต์เยอะนะ ดีครับๆ

จำได้เลยว่าผมได้เล่นอินเตอร์เนตตอนประมาณ ม.3 ได้อ่ะครับ ประมาณเล่น ICQ......
เวปแรกที่เข้าหลังจากคอนเนคได้คือเวปโป๊.....ไม่ดีนะครับ น้องๆ อย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง.... โหลดบิทเอาครับ....แห่

ต่อไปคงต้องมีโหวด อายุน้อยยยยที่สุดในเวป และอายุมากกกกที่สุดในเวปเนอะ
แล้วสาวๆหล่ะ? รู้สึกจะไม่มีสมาชิกสาวๆเลย ???

สถิติสูงสุดน่าจะอยู่ที่ราว 50 กว่าๆครับคุณอาร์ต
พวกเรายังถือว่าอยู่กลางๆค่อนแ่ก่ครับ อิอิ แต่เทียบกับค่าเฉลี่ยของที่นี่แล้ว
คงต้องยอมรับ ว่าเรากลายเป็นคนรุ่นเก่าไปแล้วจริงๆ

แต่สังเกตไหมครับ วัยรุ่นในที่แห่งนี้คุยกันเฮฮาสนุก ไม่มีการเกรียนเกทับใคร
สำหรับที่นี่ คำว่าเกรียนคงใช้กับน้องๆแถวนี้ไม่ได้เพราะที่นี่เราเป็นแหล่งรวมวัยรุ่นคุณภาพ
All เนียน, No เกรียน!
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Tonaka

อายุ 20 ปีครึ่งครับ

กำลังจะขึ้นปี 3   เรียน ME อยู่ ม.ธ. รังสิตครับ  บ้านอยู่โคราช

รถที่ใช้ก็...  รถทัวร์แอร์โคราชพัฒนา , ปอ. 29 , รถตู้ ม.ธ. รังสิต-BTS จตุจักร , และก็รถของคนอื่น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. ผมแบนรถทัวร์เจ๊เกียวน๊าาาาา ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
阿蘇山

อายุ 20 ปีครึ่งครับ

กำลังจะขึ้นปี 3   เรียน ME อยู่ ม.ธ. รังสิตครับ  บ้านอยู่โคราช

รถที่ใช้ก็...  รถทัวร์แอร์โคราชพัฒนา , ปอ. 29 , รถตู้ ม.ธ. รังสิต-BTS จตุจักร , และก็รถของคนอื่น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. ผมแบนรถทัวร์เจ๊เกียวน๊าาาาา ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ฮา่บรรทัดสุดท้ายจริงๆ
หุหุ

ของน้อง Tonaka ที่มธ. รังสิตเค้ามีเอกให้เลือกมั๊ยว่าเป็น ME เอกอะไรอะครับ
หรือเป็น ME รวมๆไปเลย
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ออฟไลน์ Tonaka

Mechanical Engineering ของ SIIT อ่ะครับ - -

หมวดที่เลือกไปก็คือ  General Mechanical Engineering ครับ

และอีกหมวดก็คือ Energy Management ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2009, 01:16:06 โดย Tonaka »
阿蘇山

รับทราบครับผม

ออฟไลน์ satan_13

• Newbie
  • *
เฮ้อ..เวลาช่างผ่านไปเร็วจริงๆเล๊ย! ผมมีเวลาใช้เลขสามนำหน้า อีกไม่กี่เดือนเอง
อาชีพ: นักพากย์ ก๊อกๆแก๊กๆครับ

ออฟไลน์ Preceda2

17 เชื่อไหม???

แต่เชื่อเถิด หลายคนเจอผมตัวจริง ร้อยทั้งร้อย จะบอกว่าผมโม้ โกหก แล้วเรียกผมว่าพี่

แล้วทายอายุผมจากหน้าตา หน้าแบบนี้อ่ะ 25+

เอายังไงดี ....... ช่างเหอะ สรุป กรูหน้าแก่  ;D
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ sakdituch5

แสดงว่า เราเป็นคนหมู่มากในเว็ปหลอเนี่ย
(อายุต่ำกว่าหรือเท่ากับ20)

ออฟไลน์ BnN

20 ครับ
กำลังจะขึ้นปีสาม
เรียนอยู่มหาวิทยาลัยย่านอโศก รถติดสุดๆไม่ไหวแล้ว ครับ