ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนําร้านไฟสําหรับ FD แถวหนองแขม เพชรเกษมบ้างครับ  (อ่าน 1424 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiinn

• Newbie
  • *
  • Family Cars
เวลาครับตอนกลางคืนมองแทบไม่เห็นเลย ไม่สะดวกหลังไมค์ได้ครับ ;D
Family Cars
SK140
2010 Honda City V [GM5] =Sold=
2012 Honda Civic S (AS) [FD] =Sold=
2017 Honda Civic Hatchback [FK]
2019 Suzuki Swift GL [ZC33]

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
fd เดิมๆไฟก็สว่างใช้ได้แล้วนะครับ

ถ้าจะใส่ xenon ไม่แนะนำ

หาโคม xenon fd 2.0 ตัวทอปมาใส่ดีกว่า สว่างปลอดภัยกับทุกคน

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
แนะนำ OSRAM XENON ที่ร้าน AUTOBAC มีขายอยู่ครับ

ผมใส่กะโคมเดิมแล้ว ค่อนข้างใกล้เคียงกับ OEM มาก มี Cut Off ที่ชัดเจนแสงไม่ฟุ้ง