ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเกี่ยวกับ c class (w204) ครับ  (อ่าน 2768 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suph

• Jr. Member
  • **
อยากถามเกี่ยวกับ c class (w204) ครับ
« เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 14:08:51 »
สวัสดีปีใหม่ๆ พี่จิมมี่และทุกๆคนครับ (ช้าไปป่าวหว่า) ขอให้มีความสุขกันมากๆ ตลอดปีครับ

ผมอยากทราบว่า เจ้า w204 จะมีการเปลี่ยนแปลงอะไรเร็วๆ นี้หรือเปล่าครับ
แล้วตัว CGI จะเข้ามาทำตลาดเมืองไทย ประมาณเมื่อไหร่ครับ
คือผม กำลังจะจองไปเมื่อปลายปี แต่พอได้ข่าวของตัว CGI เลย เลยอยากรอดูก่อนน่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากถามเกี่ยวกับ c class (w204) ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 15:01:56 »
ปีนี้ เบนซ์ทุกรุ่นน่าจะมีการปรับเปลี่ยนเครื่อง เป็น BLUE Efficiency หมดครับ
แต่ยังไม่รู้่าช่วงไหนของปีครับ