ผู้เขียน หัวข้อ: ------- HAPPY BIRTHDAY คุณ J!MMY ครับ ----------  (อ่าน 22582 ครั้ง)

ออฟไลน์ Artty_Ray

• Full Member
  • -!@#$%
Re: ------- HAPPY BIRTHDAY คุณ J!MMY ครับ ----------
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 17:05:21 »
สุขสันวันเกิดย้อนหลังอีกคน พึ่งแตะสวิตโมเด็ม

ขอให้คุณจิมมี่โชดดีเจอแต่สิ่งดีๆในชีวิต ปราถนาสิ่งใดใด้เพียงนั้น โรคภัยไม่พบเจอ ขอให้มีความสุขในปีตลอดปี2553 ครับ
 :D ;) :D
My impression is Impreza

ออฟไลน์ nat

• Newbie
  • *
Re: ------- HAPPY BIRTHDAY คุณ J!MMY ครับ ----------
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 17:54:57 »
HBD ย้อนหลังครับ

Plakapong

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 21:50:24 »
ขอ HBD ย้อนหลังด้วยครับ
มีความสุขกับทุกสิ่ง ทำทุกอย่างได้ดั่งใจนะครับ

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 00:32:26 »
HAPPY BIRTHDAY ย้อนหลังครับพี่จิมมี่  ขอให้หุ่นดี น้ำหนักลด เพื่อสุขภาพที่แข็งแรงครับ

บางทีผมอาจจะตั้งกระทู้หรือพูดหรือแสดงความเห็นตรงๆแรงๆไปบ้าง  แต่ก็ไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไรนะครับ  มันเป็นนิสัยผมเอง 

ผมยัง trust ใน headlightmag  พี่จิมมี่ และทีมงานครับ

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 09:30:00 »
เพิ่งกลับจากปีใหม่ครับ  HBD ย้อนหลังนะครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองไม่ขาดมือ คิดอะไรให้สมความปรารถนาครับ

;D

ออฟไลน์ sirisak_ac118

• Hero Member
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 19:59:04 »
ย้อนหลังจะทันไหมครับ ปีใหม่ไม่ได้เล่นหลายวัน

ก็ HBD พี่ J!MMY นะครับ มีความสุขมากๆ รางกายแข็งแรง โรคภัยไม่มี ขับรถปลอดภัย เงินทองเต็มเป๋า นะคร้าบ ;D