โพลล์

เกินกว่าเหตุหรือไม่ โค้ชเชลงโทษรุนแรง

เกินกว่าเหตุ
4 (16%)
ไม่เกินกว่าเหตุ
21 (84%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 25

ผู้เขียน หัวข้อ: (ไม่ค่อย Relax) เกินกว่าเหตุหรือไม่ โค้ชเชลงโทษรุนแรง  (อ่าน 27239 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ตอน ม.1 ผมเคยลืมส่งการบ้าน โดนครูตีก้นลายเลยครับ พอดีรู้ว่าผิด ก็ไม่ได้ไปฟ้องแม่ ฟ้องครูใหญ่ ฟ้องกระทรวงศึกษานะครับ 5555+
อันนี้แข่งระดับนานาชาติ ความเข้มงวดก็ไม่น่าจะเป็นระดับธรรมดา แถมเป็นกีฬาเตะต่อยอยู่แล้ว โดนโค้ชลงโทษแค่นี้ผมว่าจิ๊บจ๊อย
ฟังไม่ขึ้นว่าเรื่องเพศชายหรือหญิง  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2014, 21:17:45 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ scorpions

• Jr. Member
  • **
จะบอกว่าถ้าไม่เคยเล่นกีฬาเลย จะเชื่อครับ แต่นี่เป็นการแข่งขัน ระหว่างซ้อมคุณเคยเจอไหมครับคำด่า การลงโทษ แล้วแข่งขันยิ่งบอกว่าลืมนี่ มันไม่ใช่แล้ว ไม่มีหรอกครับที่โค้ชจะบอกว่า ตั้งใจนะแค่ลืมของไม่ได้วอร์ม แพ้ช่างมัน ดูอย่างท่านเซอร์อเล็กซ์สิ ยังปารองเท้าใส่หัวเบ๊คแฮมเลย นั่นมันระดับโลกแล้วนะ ถ้าทำไม่ได้ก็กลับมาเรียนต่อซะ พรสวรรค์นั้มมันดีครับ แต่ไม่ได้ดีกว่าพรแสวงหรอกเชื่อผม ดูอย่างเยอรมันสินักเตะพรสวรรค์ไม่ค่อยมีแต่มีพรแสวงกับวินัยเป็นงั้ยล่ะ แชมป์โลกเลย

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
เคยเป็นนักกีฬา แล้วถูกโค้ชทำโทษรุนแรง ส่วนตัวคิดว่าโค้ชทำเกินกว่าเหตุ ก็เลยเลิกเล่นไปครับ

แต่ไม่เคยกลับบ้านไปฟ้องพ่อแม่ผู้ปกครอง รับไม่ได้ ก็เลยถอยออกมาเองครับ