ผู้เขียน หัวข้อ: โดนแอบถ่ายในห้องน้ำผู้ชาย ห้างดังแถวลาดพร้าว  (อ่าน 11641 ครั้ง)

ออฟไลน์ h22a

• Sr. Member
เมื่อช่วงบ่ายโมงที่ผ่านมานี้ ผมเข้าไปทำธุระในห้องส้วมที่ห้างดังกล่าว พบว่ามีมือถือสีชมพูชะโงกข้ามประตูห้องมาหันกล้องหาผมขณะกำลังอยู่ในห้องส่วม
ผมจึงรีบจัดการธุระ แล้วแต่งตัวรออยู่ในส้วม มันมาอีกครับ มือถือเครื่องเดิม ผมรีบเปิดประตูออกไป มันวิ่งไวมาก เหมือนวิญญาณมองไม่ทันด้วยซ้ำ เลยไปแจ้งเจ้าหน้าที่ห้างเรียบร้อย ช่วงเวลาดังกล่าวเป็นเวลาที่แม่บ้านประจำห้องน้ำพักทานข้าว และห้อง CCTV ประชุม คนที่ทำนี่น่าจะรู้เรื่องเงื่อนไขเหล่านี้

มาเล่าเพื่อให้ระวังไว้ครับ ขนาดห้องน้ำผู้ชายยังโดน  >:(

ออฟไลน์ Activehybrid

• Hero Member
Re: โดนแอบถ่ายในห้องน้ำผู้ชาย ห้างดังแถวลาดพร้าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 15:47:57 »
แสดงว่าคุณหล่อมาก หน้าตาแนวๆ ณ เดช เจมจิ

ออฟไลน์ h22a

• Sr. Member
Re: โดนแอบถ่ายในห้องน้ำผู้ชาย ห้างดังแถวลาดพร้าว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 16:21:44 »
ไม่หล่อหรอกครับ แต่ไม่ถึงกับซอมบี้

เมื่อกี้รปภ.ห้างโทร.มา เค้าดูจากบันทึก CCTV อย่างที่ผมเล่าให้ฟังเลย โทรศัพสีชมพูหวานแหวว
เข้าออกห้องน้ำหลายครั้ง ครั้งสุดท้ายที่โดนผมไล่ตามนี่ รปภ.บอกแทบจะวิ่งออกมาเลย
อายุไม่เกิน 30 เสื้อน้ำเงิน กางเกงสามส่วน  >:(
ดังแบบนี้ไม่เอาครับ คนกำลังทำธุระ ถ้าในห้องแต่งตัว กำลังขแม่วพุงว่าไปอย่าง  :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 03:54:50 »
มันมีคลิปในลักษณะนี้ แบบนี้ ไปแพร่ชาวเกย์ อยู่เหมือนกันครับ
คนพวกนี้ เขาจะแอบถ่าย แล้วเอาไปแพร่หนะครับ

ได้แต่บอกว่า แจ้งความดำเนินคดีไว้หน่อยดีกว่าครับ