ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงาน headlightmag ไม่ไปดู auto expo ที่ India บ้างเหรอครับ  (อ่าน 3628 ครั้ง)

ออฟไลน์ prachaja

• Jr. Member
  • **
เห็นตามข่าวมีรถเล็กมาโชว์และเปิดตัวหลายยี่ห้อเลย ทางทีมงานจะมีโอกาสได้ไปทำข่าวและดูรถตัวเป็นๆบ้างไหมครับ  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ทีมงาน headlightmag ไม่ไปดู auto expo ที่ India บ้างเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 15:41:22 »
1. ไม่มีสปอนเซอร์ครับ กระทิงแดง ก็ไม่มี ลิโพ ก็ไม่เอา  (สองอันหลัง เกี่ยวอะไรเนี่ย?)

2. เอาแค่เรื่องเล่าจากญี่ปุ่น ตอนนี้ยังเขียนไม่จบเลย

3. HOMY DEMIO ดูเหมือนจะนั่งทำสรุปให้อยู่นะครับ เห็นว่าเป็นเช่นนั้น
รถที่จะเก่ยวข้องกับเมืองไทยตรงๆ จริงๆ มีแค่ 2 รุ่นเท่านั้นเลย

4. ให้ผมไปอินเดีย???
แขกคงเดินหนีผมกันละครับ

แขก ไม่กิน หมู

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

Re: ทีมงาน headlightmag ไม่ไปดู auto expo ที่ India บ้างเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 15:41:48 »
อดใจรอครับ

วันนี้งานยุ่งมากคริๆ

กำลังอยู่เกินครึ่งแล้วจ้า

ออฟไลน์ Naow27

• Sr. Member
  • อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 16:45:43 »
ไม่มีสปอนเซอร์ครับ กระทิงแดง ก็ไม่มี ลิโพ ก็ไม่เอา  (สองอันหลัง เกี่ยวอะไรเนี่ย?)
เล่นมุขจนได้ 555+
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 17:12:12 »

เฮียจิมครับ ประเทศที่ไม่กินหมูน่ะ มีแต่ประเทศมุสลิมที่เคร่งศาสนาอย่างประเทศในตะวันออกกลางครับ อินเดียส่วนใหญ่เป็นฮินดู เขากินหมูได้ครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 17:16:15 »

เฮียจิมครับ ประเทศที่ไม่กินหมูน่ะ มีแต่ประเทศมุสลิมที่เคร่งศาสนาอย่างประเทศในตะวันออกกลางครับ อินเดียส่วนใหญ่เป็นฮินดู เขากินหมูได้ครับ

ใช่ครับ แต่ที่ไม่กินนะ เนื้อวัวครับ

ออฟไลน์ ??????

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 17:30:18 »
เพื่อนผมเป็นอินเดีย ที่นี่ เค้านับถือศาสนา ฮินดู ไม่กินอะไรที่เป็นเนื้อสัตว์เลย

เหล้าก็ไม่ดื่ม ไข่ก็ไม่ได้

เวลากินอะไร ลำบากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 19:51:30 »
เพื่อนผมนับถือศาสนาอิสลาม แต่มันดันกินหมูอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2010, 19:53:55 โดย integra »

ออฟไลน์ Duke of Austria

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 15:25:06 »
อยากไปนะเนี่ย แต่

1. ติดสอนหนังสือนิสิต
2. บ่จี๊เพราะต้องผ่อนรถป้ายแดง

555555555555