ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรผิด ? ไม่สามารถเพิ่มบทความ HLM เข้า Pocket ได้  (อ่าน 36074 ครั้ง)

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
 เห็นบทความ CLA เลยจะโหลดใส่ Pocket เช่นเดิม ปรากฏว่าดันอ่านไม่ได้ซะอย่างงั้น รบกวนทีมงานตรวจสอบครับ
มีอะไรเพิ่มเข้าไปในบทความหรือ setting อะไรที่เปลี่ยนไป หรือ Pocket มันสร้างปัญหาอะไรหรือเปล่า หรือท่านใดที่ใช้ Pocket รบกวนทดสอบหน่อยครับว่าเป็นเหมือนกันมั้ย

ปกติเวลาผมอ่าน HLM บนมือถือ เนื่องจากบทความจะยาว และตัวหนังสือค่อนข้างเล็ก ผมเลยใช้วิธี Copy ใส่ Pocket ซึ่งสามารถปรับแต่งให้อ่านได้สบายตากว่า
และลื่นไหลกว่า Browser ที่โหลดๆไปหลุด แรมเต็มบ้างอะไรบ้าง ซึ่งที่ผ่านมา Pocket ก็ใช้งานได้ดี จนวันนี้แหละ

ซึ่งปกติถ้าอ่านได้จะเป็นแบบนี้

รูปอาจจะใหญ่ไปหน่อยนะครับ จาก Tablet
H.