ผู้เขียน หัวข้อ: เวรละ เพื่อนผมดันไปเข้าใจการตลาดของเจ้าตลาดกระบะเป็นอีกอย่าง  (อ่าน 5691 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnlee

• Hero Member
เพื่อนผมเป็นคนซื่อ แม้ไม่เก่งระดับอ๋อง แต่ก็เกรดสามล่ะน่า

ตอนนี้มีโฆษณากระบะรุ่นหนึ่ง เอานักขับรถหัวโล้นๆมาโชวว่าหนึบ

แต่เพื่อนผมดูแล้วบอกว่า อ่านดีๆนะ

" อ๋อ ก็รุ่นนี้มันร่อน คีคี่ขับดริฟก็ต้องเอารถร่อนๆ ลื่นง่ายๆมาใช้ มันจะได้คะแนนดี ขับสนามไหนก็ชนะ "  เงิบ

:o :o :o :

อยากจะบอกเพื่อนว่า  เขาไม่ได้สื่อออกมาอย่างงั้นนนนนนนนนนน
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
 ;D ;D ;D 555  ;D ;D ;D
เออเนอะมันก็คิดแบบนี้ได้นะ

ผมเองบางทีก็คิดว่าพวกยางที่โฆษณากับรถ Drift นี่มันต้องไม่เกาะมากสิ เกาะไปก็ slide ไม่ออก  ;D (อาจโฆษณาว่าทนก็ได้นะ Slide ตั้งนานยางไม่เสีย 555  ;D)

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
เพื่อนผมเป็นคนซื่อ แม้ไม่เก่งระดับอ๋อง แต่ก็เกรดสามล่ะน่า

ตอนนี้มีโฆษณากระบะรุ่นหนึ่ง เอานักขับรถหัวโล้นๆมาโชวว่าหนึบ

แต่เพื่อนผมดูแล้วบอกว่า อ่านดีๆนะ

" อ๋อ ก็รุ่นนี้มันร่อน คีคี่ขับดริฟก็ต้องเอารถร่อนๆ ลื่นง่ายๆมาใช้ มันจะได้คะแนนดี ขับสนามไหนก็ชนะ "  เงิบ

:o :o :o :

อยากจะบอกเพื่อนว่า  เขาไม่ได้สื่อออกมาอย่างงั้นนนนนนนนนนน

ลืมSound ปลากรอบ...

ออฟไลน์ johnlee

ถ้าเพื่อนผมเข้าใจอย่างนี้ คงต้องเปลี่ยนพรีเซนเตอร์เป็น มิก้า ฮัคคิเนน แล้วล่ะ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ Alcatraz

รบกวนช่วยเปิด โฆษณา D-max x series ให้เพื่อนดูหน่อยครับ แล้วเค้าคิดว่ายังไงบ้าง

ออฟไลน์ mozart

ตัวล่าสุดไม่ได้น่าเกลียดอะไรเลยนะครับ ผมมองว่ามันหนึบดีกว่าบางยี้ห้อด้วยซ้ำ   ที่ว่าหนึบสุดๆผมก็เห็นลงเขามามากครับ รถกระบะมันหนึบไม่ห่างกันเท่าไรหรอกครับ

ออฟไลน์ Highway Star

โอ้ยเพลียแทนพี่โตจริงๆ แทนที่สื่อว่าเกาะภนนดริฟดีกลายเป็นมันปัดง่าย55

ออฟไลน์ IncarRus

เออนะ,,, รถที่เกาะๆ มันก็ดิฟไม่ออกสิ

ออฟไลน์ ๒ มาตรฐาน..อิอิ

• Full Member
มุขนี้ฮาครับ  ;D

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
ลองเปิดพวกคลิป Arab Drift ให้เพื่อนจขกท.ดูสิครับ

เพื่อนจขกท.ดูแล้วคงจะคิดว่ารถแทบทุกรุ่นในโลกช่วงล่างห่วยเลย ;D ;D ;D

2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ Freekick042

กีกี้ก็ไม่ค่อยชนะนี่นา สงสัยเพื่อนไม่ได้ตามดูดริฟจริงจังด้วย555