ผู้เขียน หัวข้อ: ===== review AUDI TT RS รถผู้หญิง!? รถซิ่ง!? sleeper!? =====  (อ่าน 69514 ครั้ง)

ออฟไลน์ Spec C Wannabe

• Sr. Member
Re: ===== review AUDI TT RS รถผู้หญิง!? รถซิ่ง!? sleeper!? =====
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 08:02:43 »
พารถไปเที่ยวไหนมาครับ เห็นbackground เป็นทะเลสาบ หรือ ทะเล ;)

ออฟไลน์ pongsakorn11

Re: ===== review AUDI TT RS รถผู้หญิง!? รถซิ่ง!? sleeper!? =====
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 13:13:30 »
ขอบคุณครับ รถสวยมากๆ

ออฟไลน์ GaB

• Full Member
  • #StickShiftLife
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 18:41:37 »
หล่อมากๆครับ TT RS ตัวน่ากลัวแบบซุ่มของจริง

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 23:52:47 »
ขับสี่มีเทอร์โบเกียร์ธรรมดา......นี่มันดาวหางสีน้ำเงินสินะครับ  :-* 
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ arya

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 16:05:52 »
ขอบคุณสำหรับ รีวิว ที่น่าจะหาชม ได้ยากที่สุดรีวิวหนึ่งเลยครับ

ไม่ทราบถ้าเทียบ ฟีลลิ่ง การขับขี่ และ อัตราเร่ง กับ รถคันสีขาวทางซ้าย ในรูป avatar นี่เป็นอย่างไรบ้างครับ

คันขาวนี่ร้อง เมี๊ยวๆๆๆ (ตามชื่อเรียก) เพราะโดนคำรามใส่รึเปล่าคับ แฮะๆ

ออฟไลน์ aobpanda

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 23:37:12 »
พารถไปเที่ยวไหนมาครับ เห็นbackground เป็นทะเลสาบ หรือ ทะเล ;)
เป็นคอนโดครับ
ขอบคุณสำหรับ รีวิว ที่น่าจะหาชม ได้ยากที่สุดรีวิวหนึ่งเลยครับ

ไม่ทราบถ้าเทียบ ฟีลลิ่ง การขับขี่ และ อัตราเร่ง กับ รถคันสีขาวทางซ้าย ในรูป avatar นี่เป็นอย่างไรบ้างครับ

คันขาวนี่ร้อง เมี๊ยวๆๆๆ (ตามชื่อเรียก) เพราะโดนคำรามใส่รึเปล่าคับ แฮะๆ
เทียบกับแมว2.0 STI คันนั้นก็แรงคับ แต่TT RS ดึงลึกและยาวกว่า
แบบต้นโดดออก ปลายก็ยังมาเรื่อยๆ เกียร์4 ยังไหลยาวๆสบายๆ ไม่หมดเหมือนพวกอีโว อิม คับ   
แมว2.0 STI มีท่อ แคม กล่อง คลัชซิ่ง   ก็วิ่งพอๆ กับคันนี้ที่เปลี่ยนท่ออย่างเดียว เผลอๆปลายจะโดนTT RSด้วยคับ

ออฟไลน์ arya

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 07:53:31 »
ขอบคุณครับ สวยทั้งสองคันเลยคับ

เป็นคอนโดครับ

เทียบกับแมว2.0 STI คันนั้นก็แรงคับ แต่TT RS ดึงลึกและยาวกว่า
แบบต้นโดดออก ปลายก็ยังมาเรื่อยๆ เกียร์4 ยังไหลยาวๆสบายๆ ไม่หมดเหมือนพวกอีโว อิม คับ   
แมว2.0 STI มีท่อ แคม กล่อง คลัชซิ่ง   ก็วิ่งพอๆ กับคันนี้ที่เปลี่ยนท่ออย่างเดียว เผลอๆปลายจะโดนTT RSด้วยคับ

ออฟไลน์ GRIMDONUT

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 12:04:32 »
เป็นผมขอผ่าน TTRS ครับ เพราะขับเกียร์ธรรมดาไม่เป็น เกิดมาขับรถได้ก็ขับแต่ออโต้อ่ะคับ :'(
ส่วนตัว ชอบ TTS มากกว่า เพราะได้Adaptive Spoiler และเกียร์ออโต้ แต่ไม่กล้าซื้อ เพราะมีทั้งจด TT กับ TTS ราคาห่างกันเยอะเหมือนกัน
แต่เบาะตัวนี้สวยมากเลยครับ แต่ทำไม เบาะสองฝั่งไม่เหมือนกันอ่ะครับ มีลายกับไม่มี

จขกท.แจ้งว่าคันนี่เป็นเกียร์ออโต้ครับ
1.แล้วแต่รุ่นคับ แต่รุ่นนี้เกียร์ออโต้ s-tronic แพงกว่าหน่อยครับ
^^MY LOVE MB^^
[/img]

ออฟไลน์ aobness

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 22:22:59 »
มันหญิงตรงไหน บ้านตรงไหนนิ !? สวยขนาดนี้

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 16:20:24 »
เป็นผมขอผ่าน TTRS ครับ เพราะขับเกียร์ธรรมดาไม่เป็น เกิดมาขับรถได้ก็ขับแต่ออโต้อ่ะคับ :'(
ส่วนตัว ชอบ TTS มากกว่า เพราะได้Adaptive Spoiler และเกียร์ออโต้ แต่ไม่กล้าซื้อ เพราะมีทั้งจด TT กับ TTS ราคาห่างกันเยอะเหมือนกัน
แต่เบาะตัวนี้สวยมากเลยครับ แต่ทำไม เบาะสองฝั่งไม่เหมือนกันอ่ะครับ มีลายกับไม่มี

จขกท.แจ้งว่าคันนี่เป็นเกียร์ออโต้ครับ
1.แล้วแต่รุ่นคับ แต่รุ่นนี้เกียร์ออโต้ s-tronic แพงกว่าหน่อยครับ

คันนี้เกียร์ธรรมดานะครับ ...........

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 19:36:34 »
รอบกวาดไปพร้อมกับเสียงที่หวาน สุดยอดครับ อิๆ

ออฟไลน์ BoringZee

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 12:23:37 »
ทำไมถึงขายแล้วล่ะครับ อันนี้สงสัยเฉยๆ เพราะว่าเห็นในเว็ปตลาดรถ

ออฟไลน์ aobpanda

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 15:45:22 »
ทำไมถึงขายแล้วล่ะครับ อันนี้สงสัยเฉยๆ เพราะว่าเห็นในเว็ปตลาดรถ

เปลี่ยนไปเล่นรุ่นอื่นแต่ยังไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 12:27:03 โดย aobpanda »