ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ Audi Q5 จาก amg auto ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าบริการ+ศูนย์ จะดีไหม????  (อ่าน 7247 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
คือว่า opitons มันเยอะดีครับ แล้วราคาก็ถูกกว่า TSL , BRG อีกด้วย มีท่านใดเคยซื้อกับ amg auto หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เขาเป็นผู้นำเข้ารายใหม่
เขาเคยฝากข่าวมาให้เราช่วยลงให้
เขาอยากขายรถ

ซึ่งก็ดี ในแง่ทางเลือกผู้บริโภค

แต่..ผมไม่เคยเห็นบริการหลังการขายของเขาเลย
ผมบอกไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ k.seng

• Sr. Member
  • C230 AV V6 2.5
คือว่า opitons มันเยอะดีครับ แล้วราคาก็ถูกกว่า TSL , BRG อีกด้วย มีท่านใดเคยซื้อกับ amg auto หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

ผมเองไม่เคยซื้อกับ AMG แต่เคยซื้อกับ TSL และ BRG
TSL เมื่อก่อนเป็นอู่ชื่อ SS แล้วมาจำหน่ายรถนำเข้ามือสองจากอังกฤษ ใช้ชื่อว่า เบนซ์แจ้งวัฒนะ
รายนี้ .. ซ่อมตัวถังเก่ง .. 

BRG เบนซ์รามกำแหงเก่า .. ปีที่แล้วทาง บ.  มีชื่อเสียง ติดอันดับ Top-Ten อู่มีชื่อ...

AMG เพิ่งมารุกทำตลาด ราวๆ 2009 คิดว่าไม่ปัญหาครับ .. เหมือนๆ กันหมด
เรื่องอะไหล่ มีเยอะแยะครับ เดี๋ยวนี้สั่งมาจาก Singapore 2 วันก็ได้แล้ว

** ยังไง ลองถามแต่ละที่ดูครับ ... ว่าจดทะเบียนช้ามั้ย ... ผมเคยรอชุดจดทะเบียน มาจดเอง เป็นเดือน ... น่ากลัวครับ **

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2010, 22:50:49 โดย k.seng »