ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เกี่ยวกับ AAT  (อ่าน 14977 ครั้ง)

ออฟไลน์ pond

• Jr. Member
  • **
Re: ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เกี่ยวกับ AAT
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 00:19:19 »
ได้อ่านข้อเรียกร้องของสหภาพ  ....เงียบไปเลย แถมอึ้งกิมกี่  อีกตั้งหาก  ตอนแรกไม่รู้อะไรและไม่มีข้อมูล  ขอบคุญคับ  ที่ทำให้มองเห็นทั้ง2 ด้าน ผมว่าทางสหภาพ  น่าจะไปเปิดกิจการเองเสียบ้าง  และให้ข้อเรียกร้องต่างๆที่ทำไว้  และให้กับพนักงานต่อเองดู   แล้วจะรู้ว่า  เป็นอย่างไร  ขอบคุญอีกครั้งคับ