ผู้เขียน หัวข้อ: New City ตัวใหม่นี่มีไฟตัดหมอกหลังด้วยเหรอครับ  (อ่าน 7653 ครั้ง)

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

• Hero Member
เพิ่งเจอมะกี้เลย ขับตามหลังอยู่ตั้งนาน
มีข้างเดียวเหมือนยาริสอยู่ในทับทิมข้างๆไฟท้าย

แต่งงคือเพิ่งเจอเป็นคันแรกนี่แหละ

ตกลงมันมีอยู่แล้วหรือเค้าติดเองกันแน่ ฝากดูคู่มือรถให้หน่อยสิครับ

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• Sr. Member
  • ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
Re: New City ตัวใหม่นี่มีไฟตัดหมอกหลังด้วยเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 20:50:49 »
มีเฉพาะรุ่น top ครับ และก็ข้างเดียวด้วย
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

Re: New City ตัวใหม่นี่มีไฟตัดหมอกหลังด้วยเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 20:56:40 »
อ้อ เฉพาะรุ่นTopนี่เอง

มิน่าล่ะเปิดจัง  >:(

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 21:25:44 »
ซื้อรุ่นท๊อปได้ ควายยังเรียกน้อง ครับ

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 23:36:52 »
ซื้อรุ่นท๊อปได้ ควายยังเรียกน้อง ครับ

:o :o :o :o ใจร่มๆ ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 02:33:59 »

ด่าพี่เหรอน้อง?

พี่ไม่เคยเปิดไฟตัดหมอกหลังเลยนะ

ยกเว้น ไอ้บ้าคันที่ตามมาจะเปิดไฟสูงโดยไร้สติ ก็เจอไฟตัดหมอกหลังของพี่เข้าไปหนนึง แค่นั้น

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 08:30:12 »
ใจเย็นดิ

ยังไม่มีใครด่าพี่เลย
เหมือนกะตอนที่เราเปรยเปรยถึงคนขับวีโก้ ฟอร์จูนเนอร์
หลายคันที่ซิ่งบ้าระห่ำแล้วไม่ได้เขียนให้ชัดเจนพอนั่นแหละ

ออฟไลน์ tintin.an

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:36:36 »
ไม่เข้าใจข้างบนอะ ซื้อรุ่นท๊อปแล้วควายเรียกน้อง มันหมายความว่าไงขยายความด้วยคับ...............

ปล. ผมก็ซื้อรุ่นท๊อปเหมือนกัน ก็แสดงว่า ผม โง่น้องๆ ควายเหรอคับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:47:30 »

แรง.......

ออฟไลน์ pond_v

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 11:04:22 »
ไม่เข้าใจข้างบนอะ ซื้อรุ่นท๊อปแล้วควายเรียกน้อง มันหมายความว่าไงขยายความด้วยคับ...............

ปล. ผมก็ซื้อรุ่นท๊อปเหมือนกัน ก็แสดงว่า ผม โง่น้องๆ ควายเหรอคับ

นั่นสิครับ ไม่เข้าใจคนที่ตอบกระทู้แบบนี้เหมือนกัน

ถ้าไปด่าพวกชอบเปิดไฟตัดหมอกหลังโดยไม่รู้กาละเทศะให้แยงตาชาวบ้าน จะไม่ว่าเลย นี่เค้าซื้อรถรุ่นท๊อปมาพูดแบบนี้ ผมว่ามันไม่โอนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2010, 11:06:32 โดย pond_v »

ออฟไลน์ tommaris

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 18:02:29 »
แกคงหมายถึงเจ้าของรถที่ จขกท. พูดถึงกระมั๊งครับ
ประมาณว่ามีเงินซื้อรุ่นท๊อปแต่ไม่ใช้สมองว่าไม่ควรเปิดไฟตัดหมอกหลัง
โดยไม่จำเป็นหรือเปล่า   ....มองโลกในแง่ดีไปไม๊ฮะ 55+  ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 23:20:40 »

ด่าพี่เหรอน้อง?

พี่ไม่เคยเปิดไฟตัดหมอกหลังเลยนะ

ยกเว้น ไอ้บ้าคันที่ตามมาจะเปิดไฟสูงโดยไร้สติ ก็เจอไฟตัดหมอกหลังของพี่เข้าไปหนนึง แค่นั้น

ไม่ได้ด่าพี่ครับ ก็อ้างถึงรถที่เจ้าของกระทู้ขับตามนั่นแหละ ว่ามันเลือกถึงรุ่นท๊อปแต่ยังทำตัวไม่ดี

ออฟไลน์ siamesecat

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 14:15:50 »
ไฟตัดหมอกหลังผมก็ใช้กรณีเดียวกะคุณจิมมี่นะแหละ ใครทะเรอ่ทะร่าเปิดซีนอนสูงไม่ยอมลดไปตอนจี้ตูดคนอื่นนี่ ผมเปิดหมด
แบ่งๆกันแสบตามั่ง ;D