ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูแลจัดการเกี่ยวกับ Facebook HLM หน่อยครับ  (อ่าน 50746 ครั้ง)

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
ไม่รู้จะแจ้งที่ไหมดี ขอแจ้งที่นี่แล้วกันครับ ;)

พอดีผมสังเกตมาหลายเดือนแล้ว ที่ช่องโพสต์ไปยังเพจของ Fanpage HLM ใน Facebook จะมี User Facebook หนึ่ง ชื่อ"อมร รุ่งมณีธรรมคุณ" โพสต์บ่อย-บ่อยมาก บ่อยขนาดไหนดูเอาเองครับ :P

https://www.facebook.com/headlightmag/posts_to_page

แถมที่พี่แกโพสต์หลายๆโพสต์เป็นเรื่องที่นั่งเทียน/มโนเอาเอง โพสต์แล้วลบแล้วก็โพสต์แบบเดิมใหม่(Copy มาจากโพสต์เดิมเป๊ะ) พอมีคนถามอย่างเช่นเรื่องกำหนดการรีวิว ก็ไปตอบแทนพี่จิมมี่แบบมั่วๆจนคนถามเขาเข้าใจผิดอีก :-\

รบกวนพี่ Admin ที่ดูแลเพจช่วยจัดการหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปล. ผมเองก็ไปปรามๆเขาแล้ว แต่พี่แกก็ไม่สนใจ ลบที่ผมปรามแล้วโพสต์ใหม่แบบเดิมเฉยเลย...
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
Re: รบกวนช่วยดูแลจัดการเกี่ยวกับ Facebook HLM หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 22:34:12 »
+1 ครับ

ออฟไลน์ Peter Wen

• Sr. Member
Re: รบกวนช่วยดูแลจัดการเกี่ยวกับ Facebook HLM หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 00:32:02 »
จากการอ่านคำพูดของเขา เหมือนเขาเป็นคนมีปัญหาทางจิตนิดนึงนะครับ แอดมินน่าจะดูออกเลยทำเป็นไม่ใส่ใจไป เพราะคุยกับคนแบบนี้เราจะเหนื่อยเองครับ  ;)
長樂.文