ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดห้อง USER REVIEW ใหม่เลย ดีกว่าไหมครับ  (อ่าน 16386 ครั้ง)

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
เปิดเป็นห้องเว็บบอร์ดสำหรับเขียน Review โดยเฉพาะเลยดีมั๊ยอ่ะครับ
จะได้ไม่กระจัดกระจาย แยกเป็นยี่ห้อย่อยลงไปอีกก็ได้

สะดวกต่อผู้หาอ่าน

ทางทีมงานจะได้ไม่เหนื่อยกันด้วยครับ

เสนอ ๆ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2010, 21:37:21 โดย RyanGiggs »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: เปิดห้อง USER REVIEW ใหม่เลย ดีกว่าไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 01:05:00 »
1. น่าสนใจครับ
2. จะว่าไป เรามีพื้นที่ตรงไหนให้ อยู่หน้าแรกของเว็บอยู่แล้วเนี่ยสิครับ

อืมม เอาเข้าที่ประชุมดีไหมหว่า? แล้วใช้วิธีทำลิงค์ จากหน้าแรก ของเว็บ มายัง หน้าเว็บบอร์ด ในห้องนี้เป็นพิเศษเลย?
แต่ต้องมีการอัพเดทด้วย ซึ่งถามว่าน่าสนใจไหม น่าสนมากครับ
และจะว่าไปแล้ว เราอาจจะใช้วิธีการนี้ กับ คอลัมน์ แฉให้ฟัง ก็ได้ด้วยเนาะ!!!

The Coup team คิดเห็นยังไงกันเอ่ย?

ออฟไลน์ simcity

Re: เปิดห้อง USER REVIEW ใหม่เลย ดีกว่าไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 00:05:03 »
เห็นด้วยครับ กำลังจะมาตั้งกระทู้ พอดีเลย

เห็นกระทู้ user's review หลายๆ กระทู้ ตกไปหน้า 2,3,4 ...อย่างรวดเร็ว แล้วรู้สึกเสียดายจัง

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 12:32:15 »
เห็นด้วยให้ทำห้อง User Review โดยเฉพาะครับ เพื่อให้ง่ายต่อการค้นหา แล้วเปลี่ยนให้หน้าแรก เป็นลิงค์รวมของรีวิวของทุกคนแทนครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ hs7qbt

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 13:26:12 »
ถูกต้องเลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 01:36:28 »
OK krub งั้น ถือว่า ไฟเขียว และทุกท่านเห็นด้วย

จะรีบหาทางทำโดยเร็วที่สุดครับ