ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครคิดแบบผมมะ ว่าเจ้าเรือน้อย chevy sail อนาคต = eco car th  (อ่าน 5171 ครั้ง)

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
ผมมองจากรูปภาพ ในหน้า   นี่ <<<Hit Me Hit Me Please>>> แล้วมันดูดีเอาเรื่องเลยนะเนี่ย แต่เสียอย่างเดียว ตรูดบานไปหน่อย แต่โดยรวมแล้วเนี่ยแหละรถราคาประหยัดต้องไม่ดู
หดหู่เกินไป

แล้วเพื่อนๆ น้าๆ พี่ๆน้องๆ คิดอย่างไรกัน

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2010, 12:16:58 โดย liveshow »
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
นอกเรื่อง เจ๋งโคตรๆ  มะกี๋มี ผู้ใดไม่รู้มา post ขายของ กำลังจะบอกเลยว่าลบด่วน คลิ๊กโพสไป
ขึ้น

An Error Has Occurred!
The topic or board you are looking for appears to be either missing or off limits to you.

แจ่มครับไปละ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

Chevrolet ไม่เข้าร่วม Ecocar ครับ เสียใจด้วย

ออฟไลน์ sirisak_ac118

เครื่อง1.4 ไม่เข้าค่าย ECO CAR ตามข้อตกลง ..... อดไป เหอๆ

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member
แต่ก็มีเครื่อง 1.2 ให้เล่นด้่วยไม่ใช่หร่อครับ

:)

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
1. ในเมื่อไม่ได้เข้า Ecocar ก็จะไม่ได้อัตราภาษีถูกเป็นพิเศษ (17%)

2. อย่างนั้นแล้ว ก็เอารถรุ่นที่มันเจ๋งๆ หน่อย มาขายแทนละกัน นัยว่า ขายถูก สู้เค้าไม่ได้ ก็ขายแพง แต่ของดี/เจ๋ง !!

Sail ไม่ต้องเอามาขายเลยนะ  เอามาก็แป้ก ขายไม่ออกครับ เพราะอย่าลืมว่า กว่าจะออกขาย

มันจะมีรถเล็กในตลาดเพิ่มจากทุกวันนี้ ไม่รู้กี่รุ่น

ให้ไปเอา Aveo RS Concept ฉบับขายจริง มาขายแทนครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=941:-chevrolet-aveo-rs-concept-&catid=84:new-cars--worldwide&Itemid=55

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
เอา CALAIS มาขายเลยครับ ราคาเดียวกับ CAMRY V6 แต่ได้รระดับสูงกว่า

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
ถ้าเป็นได้ก็ดีนะ ผมว่าสวยดีอ่ะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
นอกเรื่อง เจ๋งโคตรๆ  มะกี๋มี ผู้ใดไม่รู้มา post ขายของ กำลังจะบอกเลยว่าลบด่วน คลิ๊กโพสไป
ขึ้น

An Error Has Occurred!
The topic or board you are looking for appears to be either missing or off limits to you.

แจ่มครับไปละ

พอดี นั่งเป็นยามเฝ้าบอร์ดอยู่หนะครับ เจอเองเลย ซัดซะเลย

ส่วน รถคันนี้ ไม่มาเมืองไทยแน่นอนแ้วละครับ

เอ้อ กลุ้ม งานนี้ เราตามข่าวผิดกันสนุกเลยเนาะ HOMY คิคิ