ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสัมภาษณ์ผู้จัดการ Barcelona Motors  (อ่าน 9608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Broslife24

• Newbie
  • *
อยากสัมภาษณ์ผู้จัดการ Barcelona Motors
« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 16:26:12 »
พอดีตอนนี้มีโปรเจคงานวิเคราะห์การตลาดของบริษัทรถยนต์ โดยอาจารณ์ท่านบอกว่าถ้าเป็นไปได้ให้Arrangeการสัมภาษณ์กับManagerได้ด้วยจะดีมาก พี่ๆคิดว่ามันพอที่จะเป็นไปได้ไหมครับที่จะนัดสัมภาษณ์กับผู้จัดการของ Barcelona Motors

ออฟไลน์ Zephyrs

• Sr. Member
Re: อยากสัมภาษณ์ผู้จัดการ Barcelona Motors
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 13:55:05 »
เป็นไปได้ครับ แต่ถ้าไม่รู้จักใครหรือไม่เคยเป็นลูกค้าเค้า ผมก็ว่ายากอยู่นะ