ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามทุกท่าน เรื่อง สัญญาณกันขโมยครับ  (อ่าน 2790 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_kity

• Newbie
  • *
ผมอยากติดสัญญาณกันขโมย  แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย  ท่านใดพอมีความรู้  กรุณาให้ความรู้ผมด้วยครับ ( ถ้าเคยใช้แล้วดี  แนะนำให้ด้วยครับ ) ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
Re: เรียนถามทุกท่าน เรื่อง สัญญาณกันขโมยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 16:26:22 »
ลองดูของ abt ดูนะครับ
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
Re: เรียนถามทุกท่าน เรื่อง สัญญาณกันขโมยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 22:02:30 »
ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดี

แต่อย่าใส่พวกที่ล็อคเบรกนะครับ

เพราะมันทำผมเกือบตายทั้งคันมาแล้วครั้งนึง

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13