ผู้เขียน หัวข้อ: Alphard 2015 ถ้าราคารถเกรย์มาพร้อมออฟชั่นที่น่าสน คิดว่าไงครับ  (อ่าน 3911 ครั้ง)

ออฟไลน์ turbo_light

• Newbie
  • *
ก.พ.หน้านี้แล้ว Alphard 2015 ถ้าเกรย์จัดราคามาแจ่มๆ เข้าจากญี่ปุ่น นี่น่าสนมั้ยครับ

ออฟไลน์ Saul Goodman

• Full Member
ถ้า 2.59-2.79 M ก็กำลังดีครับ
แล้วพี่เกรย์ไทยก็จะมาฟอร์มแบบว่า

ไม่สั่งวิทยุของ Toyota แท้ๆเข้ามาด้วย แล้วเอาจอ DVD ของ Pioneer มาติดแทน
เห็นมาหลายทีละ

ออฟไลน์ Siamtech

• Full Member
ถ้า 2.59-2.79 M ก็กำลังดีครับ
แล้วพี่เกรย์ไทยก็จะมาฟอร์มแบบว่า

ไม่สั่งวิทยุของ Toyota แท้ๆเข้ามาด้วย แล้วเอาจอ DVD ของ Pioneer มาติดแทน
เห็นมาหลายทีละ

มาใหม่ๆ คง 3 ขึ้นครับ (ตามกลไก มาก่อนขุดกำไรก่อน)
ส่วนวิทยุ สั่งมาก็เหมือนไม่ได้สั่ง เพราะมันเป็นภาษาญี่ปุ่นหมดครับ ทั้งปุมและภาษาในโปรแกรม
เกรย์เลยสั่งแบบไม่มีมาแทน แล้วเอาของนอกแถมเอา

ออฟไลน์ minion_dave

• Newbie
  • *
ถ้ารุ่นเดียวกับสเป็คเดียวกันคงไม่ต่างครับ เกรย์จะมีตัวเลือกเยอะกว่า หลายรุ่นมากกว่า อยากได้รุ่นไหนสั่งได้ ถ้าเลือกเกรย์ดีๆ เชื่อใจได้ บริการหลังการขาย ประกันนี่ไม่ต่างจากศูนย์แท้เลยครับ ลองดูที่แรบบิท ออโต้ คราฟ ดูที่นี่ alphard เยอะอยู่ครับ www.rabbitautocraft.com