ผู้เขียน หัวข้อ: พอทราบแหล่งสั่ง screen เสื้อหน่อยครับ  (อ่าน 9220 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอทราบแหล่งสั่ง screen เสื้อหน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 13:02:06 »
พอดีอยากทำเสื้อคู่กับแฟนน่ะครับ แต่อยากไปแบบ walk in เลย แล้วทำวันเดียวเสร็จอ่ะครับ

ในกทม. ครับ ถ้าได้เป็นห้างจะดีมาก

ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
Re: พอทราบแหล่งสั่ง screen เสื้อหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2014, 23:43:01 »
ทำใส่เองหรือทำขายครับ เพราะค่าบล็อคก็เกือบพันแล้ว ถ้าทำไม่เยอะ ราคาจะสูงอยู่ ลองขับรถดูแถวบ้านเลยครับ สะดวกสุด
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ 6162002

Re: พอทราบแหล่งสั่ง screen เสื้อหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 00:21:36 »
ทำแค่สองตัว ไปใช้ที่เขาปริ๊นดิจิตอลดีกว่าครับ (ไม่แน่ใจว่าเรียกถูกหรือเปล่า) ได้ภาพละเอียดกว่า ไม่ต้องเสียตังทำบล๊อกหรอกครับ แพงกว่าอีก

ส่วนในห้าง ไม่แน่ใจว่าที่ไหนมีบ้าง แต่ผมอยู่แถวจุฬา ตรึมเลยครับ

ออฟไลน์ RockTheMonk

• Sr. Member
  • What Happened, Happened...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 00:25:57 »
วันเดียวได้น่าจะต้องใช้แบบปริ๊นลงบนผ้าครับ รวดเร็วทันใจแต่สีอาจจะไม่ทนทาน..และไม่สวยเท่าแบบสกรีน

..มีหลายร้านเลยแบบปริ๊นลงบนเสื้อ..เพราะเพื่อนผมก็ซื้อเครื่องแบบนี้มาปริ๊นขายอยู่