ผู้เขียน หัวข้อ: วันๆนึง ใช้ innternet (เพื่อความบันเทิง) วันละกี่ชั่วโมงครับ  (อ่าน 9068 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
  ผมเป็นคนนึงที่ติดมากพอดู แต่ส่วนนึงก็ใช้ติดต่องาน เลยต้องใช้อยู่ตลอด แต่ก็แว๊ปเข้าเวปโน่น นี่ นั่น บ่อยๆ เลยอยากรู้ว่า พี่ๆน้องๆใช้เพื่อความบันเทิง (ไม่เกี่ยวกับงาน) วันละซักกี่ชั่วโมงกันบ้างครับ  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
สำหรับผมประมาน 4-5 ชม.นะ เพราะชอบอ่านข่าวในเวป ดูรายการทีวีย้อนหลัง
เพราะไม่อยากดูทีวี เบื่อโฆษณา  ;D

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
โดยเฉลี่ยประมาณวันละ3-6ชม.
ถ้าวันไหนว่างหน่อยเล่นทั้งวันก็มี ;D
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.