ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่ารถค่าย CHERY มันก็สวยเข้าท่าไปซะทุกรุ่นเลยน่า  (อ่าน 5365 ครั้ง)

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
พอดีมีมาจอดหน้าบ้านเลยเข้าเวปไปดู มานสวยทุกรุ่นเลยแหะ น่าให้คุณจิมมี่ไปยืมมาทดสอบ อิอิ ;D ;D

ออถามด้วย เจอเกียร์ QQ มันแปลกๆเกียร์แบบนี้มันใช้ไงน้อ

ออฟไลน์ !ce

• Jr. Member
  • **

น่ารักดีครับ ดีกว่ามอเตอร์ไซด์ ไม่เปียกฝน  ;)
" ROME WAS NOT BUILT IN ONE DAY !! "

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ไม่เอาแล้วครับ ผมเคยขับ QQ มาแล้ว
มันแย่พอก้ันกับ Naza Forza และ ผมก็ยังเคยโดนขังติดแหงก
อยู่ในรถ A3 ที่โชว์ในมอเตอร์โชว์ ปีที่แล้ว มาก่อนหน้านี้แล้ว
เข็ดแล้วครับ !! เจ้าผลเชอรี่ ที่ยังไม่สุกงอมดีเนี่ย

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
อาจเป็นเพราะรูปโปรโมทครับเลยดูสวย

ลองไปดูของจริง เปิดปิด ประตูดูครับ แล้วจะเปลี่ยนใจ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ BnN

ไม่เอาแล้วครับ ผมเคยขับ QQ มาแล้ว
มันแย่พอก้ันกับ Naza Forza และ ผมก็ยังเคยโดนขังติดแหงก
อยู่ในรถ A3 ที่โชว์ในมอเตอร์โชว์ ปีที่แล้ว มาก่อนหน้านี้แล้ว
เข็ดแล้วครับ !! เจ้าผลเชอรี่ ที่ยังไม่สุกงอมดีเนี่ย

ฝันจิมมี่ติดแหง็กในเชอรี่A3 ท่านว่าให้เร่งทําบุญตักบาตรจะมีโชคมีลาภมหาศาล
ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 81 , 239 , 913 , 306 , 279
สีนำโชค ได้แก่ สีเงิน
ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศใต้

http://flash-mini.com/dream/index.php?q=%E0%B8%97%E0%B9%8D%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%9D%E0%B8%B1%E0%B8%99%C3%A0

ลองใส่ความฝันดูที่นี่ก็ได้ครับ โจ๊กๆ อิอิ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ต้นฉบับเขาออกแบบสวยครับ

เจ๊กจีนเลยลอกแล้วเลี่ยงบาลีด้วยการแก้ไข 7 จุดและด้วยความช่วยเหลือของศาลโหลดเตี้ยของจีนที่ตัดสินเข้าข้างตัวเองเสมอ เช่น คดีแย่งจดลิขสิทธิ์การ์ตูนชินจัง คดีแย่งจดกระเป๋าหลุยส์วิตอง เลยสามารถผลิตออกมาได้ครับ

ผมว่าจะลองติดต่อเจ้าของบริษัทรถยี่ห้อเชอรี่ (ยืนยันที่จะสะกดด้วย ช.ช้า เพราะการสะกดด้วย ฌ.เฌอ มันดูดัดจริต) เพื่อขอยืมหน้าเขามาลองทำผ้าเบรครถดู เผื่อว่าจะเบรคทนเบรคดี

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
^
^
อืม.... มีใบ้หวยด้วยอ่ะ!!
ผมว่าเจ้ารี่หน้าตาก็ดูโอเคครับ อาจเพราะมันยังสดใหม่อยู่ พอแก่ตัวเหมือนCorsaอาจดูไม่ได้เลยก็ได้ แต่ยอมรับเลยว่ารถจีนนี่ต่อให้มาสวยขนาดไหนก็ไม่ไว้ใจที่จะใช้ชีวิตร่วมกับมันอ่ะครับ รอให้คุณภาพของทั้งฝ่ายบริหาร และวิศวกร เทียบเท่าเกาหลี หรือเสี้ยวนึงของญี่ปุ่นก่อนค่อยว่ากัน

ปล.พี่ "keanetona มุขแป้กจริงๆ " แรงนะครับเนี่ย55+ ;D
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ akejuven

• Newbie
  • *
ผมว่ามันน่ารักดี ตอนปลายปีไปเปิดดูโอย แทบปิดไม่ทันกลัวรถเขาพัง
??????????? ?????????????

ออฟไลน์ PREM

สวยแค่ไหนผมก็ไม่กล้าซื้อหรอกครับ
ปล. ในบรรดา Chery ทั้งหมดผมว่ารุ่น Cross สวยสุดนะ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ scala333

• Newbie
  • *
Chery QQ ขอโทษนะคับ แค่เปิดประตูให้ความรู้สึกเหมือนกระป๋องpepsi เลย

ปล. อย่าปิดกระโปงหลังแรงนะ เดี๋ยวลำโพงหลุด

ออฟไลน์ teenooo1

• Newbie
  • *
Re: ผมว่ารถค่าย CHERY มันก็สวยเข้าท่าไปซะทุกรุ่นเลยน่า
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 17:18:52 »
ชอบใจจ้า