ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ พีๆ ท่านใดเป็นบริษัทรับเหมาก่อสร้างบ้างมั้ยครับ ผมมีงานถนน 4 เส้นครับ  (อ่าน 9809 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamnobody

• Sr. Member
สวัสดีครับพอดีผมมีงานมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่เป็นบริษัทรับเหมาก่อสร้างครับ
(ปกติผมไม่ได้ทำงานรับเหมาครับ ผมทำงานออกแบบ แต่สมัยก่อนเคยทำงานอยู่บริษัทรับเหมาก่อสร้างมาเกือบสิบปีครับ เลยพอรู้จักคนบ้างนิดหน่อยครับ)
ตอนนี้ผมมีงานทำถนน 4 เส้น มูลค่างานหลักพันล้านบาทครับ

ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ สนใจเดี๋ยวผมให้คุยกับเจ้าของงานโดยตรงครับ ทำสัญญากับเจ้าของงานโดยตรงไม่ต้องไปเป็น sub contractor ใครครับ
แต่จะต้องเป็นผู้รับเหมาชั้นพิเศษของกรมทางหลวงครับ

พอดีงานนี้ในตอนแรกบริษัทพี่ผมสนใจจะทำ แต่พอดีแกดูแล้วไม่ไหวครับ
ถ้าเผื่อสนใจเดี๋ยวผมให้รายละเอียดครับ :)