ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ... อยากทราบว่า subaru impreza จะ minor change ช่วงไหนครับ  (อ่าน 3300 ครั้ง)

ออฟไลน์ popteen

• Newbie
  • *
พอดีได้อ่านบทความของพี่ jimmy  ว่า  impreza  จะมีการ  minor  ก็เลยอยากทราบว่าจะเป็นช่วงไหนของปีครับ

พอดีอยากได้ตัวนี้พอดี  โชคดีที่เห็นบทความนี้ซะก่อน   ขอบคุณครับพี่ jimmy

;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ปีนี้แน่นอนครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
ขอ diesel 5at 2.0 เข้ามาทำตลาดในไทย  ;D
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ขอ diesel 5at 2.0 เข้ามาทำตลาดในไทย  ;D

ถ้าจำไม่ผิดจะมีขายแต่ในฝังยุโรป บ้านเราคงอด เหอๆ

ออฟไลน์ FyGI

ถ้านับอายุตลาด ตั้งแต่ออกมา

คาดว่าน่าจะภายใน 1-2 ปีนี้ครับ

คิดว่าพอ Minor แล้วน่าจะมีอะไรเด็ดๆ