ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด ผมก็พบกับเกมยอดแย่ ที่แย่กว่า ET และ big rigs แล้วครับ  (อ่าน 11068 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
นั่นคือ..... Crazy Bus เกมเถื่อนบนเครื่อง sega genesis (ที่คนไทยรู้จักกันในชื่อ sega megadrive) ที่ชาวเวเนซุเอลาทำกันเอง(โดยไม่ได้ขออนุญาตจาก sega)

แค่เปิดเสียงขึ้นมา นึกว่าเกมแฟมิคอม ..... ภาพหยาบๆ กับ เสียงตู๊ดๆ นี่มันเครื่อง16บิทที่ใช้ระบบสังเคราะห์ความถี่เสียงแล้วนะ

แต่ที่หนักกว่านั้นคือ เราไม่มีจุดหมายในการวิ่ง เป็นรถบัส แต่ไม่เห็นมีผู้โดยสารสักคน แม้แต่คนขับยังไม่มี

เอ่อ....มาดูเขารีวิว(ด่า)กันดีกว่าครับ เตรียมหม้อกับข้าวมันไก่ได้เลย

อนึ่ง ? GAME ของเครื่องเพลย์1ที่เป็นภาพโป๊จากรัสเซีย ยังมีอะไรน่าสนใจมากกว่าเกมนี้เลยนะครับ (ไม่ต้องถามหานะ ผมทำแผ่นหายไปแล้ว)