ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากให้มีลิ้งค์ไปหน้าหลักของเวป  (อ่าน 54379 ครั้ง)

ออฟไลน์ tyo00

• Full Member
ผมอยากให้มีลิ้งค์ไปหน้าหลักของเวป
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 10:31:36 »
ผมอยากให้ในส่วนหัวของเวบบอร์ดมีlink ที่จะไปหาหน้า www.headlightmag.com ด้วยนะครับ

เพราะผมมักจะเข้ามาดูเวบบอร์ดก่อน แล้วบางครั้งถึงจะเปิดไปดูหน้าหลักเพื่ออ่านข่าวบ้าง

บางทีเปิดในมือถือบ้าง หรือเครื่องคอมที่ไม่ได้ใช้ประจำแล้วไม่ได้บุ๊คมาร์กไว้ มันก็ไม่ค่อยจะสะดวกเท่าไหร่

บางช่วงผมไม่ได้เข้าไปอ่านข่าวที่หน้าหลักเลยเป็นหลายเดือน เพราะมันไม่มีลิ้งค์นี่แหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2014, 10:33:32 โดย tyo00 »

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: ผมอยากให้มีลิ้งค์ไปหน้าหลักของเวป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:14:21 »
ผมอยากให้ในส่วนหัวของเวบบอร์ดมีlink ที่จะไปหาหน้า www.headlightmag.com ด้วยนะครับ

เพราะผมมักจะเข้ามาดูเวบบอร์ดก่อน แล้วบางครั้งถึงจะเปิดไปดูหน้าหลักเพื่ออ่านข่าวบ้าง

บางทีเปิดในมือถือบ้าง หรือเครื่องคอมที่ไม่ได้ใช้ประจำแล้วไม่ได้บุ๊คมาร์กไว้ มันก็ไม่ค่อยจะสะดวกเท่าไหร่

บางช่วงผมไม่ได้เข้าไปอ่านข่าวที่หน้าหลักเลยเป็นหลายเดือน เพราะมันไม่มีลิ้งค์นี่แหละครับ

เห็นด้วยมากๆครับ

จขกท เหมือนผมเลย จะแวะมาที่ webboard ก่อน

ถ้าใช้ Com ก็ไม่เป็นไรครับ เปิด 2 หน้าต่างได้ แต่ถ้าผ่าน iPhone or iPad ไม่สะดวกเลย

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
Re: ผมอยากให้มีลิ้งค์ไปหน้าหลักของเวป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 13:39:00 »
ยกมือเห็นด้วยอีกเสียง

ออฟไลน์ kaluu

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 00:50:46 »
เห็นด้วยครับผ้ม  ;D