ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ประกาศ สัปดาห์นี้ ได้อ่านกัน 2 รีวิว รวด นะคร้าบ /*-*/  (อ่าน 12258 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

FREED ใกล้จะเสร็จรอมร่อ เหลือแค่ ขอทำตารางประกอบ และเขียนเล่าอะไรต่อมิอะไรอีกสักหน่อย
ซึ่งก็ เยอะอยู่

X-Trail คันนี้ คิวฟ้าผ่า รู้ตัวล่วงหน้า ไม่กี่วัน ทำทุกอย่างเสร็จ และเผลอๆ อาจเอาขึ้นได้ก่อน
เพราะการเตรียมการ แทบไม่มีอะไรมาก และเอาเข้าจริงๆคือ
จะบอกว่า เพิ่งถ่ายรูปเสร็จ วันนี้ และรถ ก็คืนไปแล้ว วันนี้ เช่นเดียวกัน
แปลกไหม คืนรถวันอาทิตย์...

ทั้ง 2 คันนี้ จะเอาขึ้น ในสัปดาห์นี้ ทั้งคู่
ใหสมกับที่ห่างหายจากการทำรีวิวไปหลายสัปดาห์ ตั้งแต่หลังปีใหม่

หลังจากนี้ ทุกอย่างควรจะเข้าสู่โหมดปกติเสียที

ขออภัยที่ปล่อยให้รอนาน
และหลังจากนี้ งานการก็จะกลับเข้าสู่โหมด โหมกระหน่ำออกมาให้อ่านกันต่อไปครับ

ออฟไลน์ champ_3230

• Full Member
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ  นะคับ สำหรับรีวิวดีดีที่มีให้อ่านกันตลอด ดูแลตัวเองด้วยนะคับ กลัวจะไม่มีใครทำรีวิวให้อ่านคงเหงาแน่ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
รออ่านอยู่ครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่จิมมี่
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ BigBlahBlah

เป็นข่าวดีจริงๆครับ ;D

ขอบคุณมากครับ :D
Gadgets ?????????????????????

ออฟไลน์ DKtogether

• Jr. Member
  • **
หายเหงาซักทีครับ รออ่าน รีวิวมาหลายสัปดาห์แล้วครับ คิดไว้ว่า คุณ จิมมี่คงจะติดธุระ เลยไม่ได้มารีวิวรถสวยๆ ให้ได้อ่านกัน 

ขอถามท่าน JIMMY ว่า NISSAN MARCH ที่จะมา มีนาคมนี้ ไม่รู้ว่า NISSAN จะวางไว้ตำแหน่งไหน ราคาเท่าไหร่ เครื่องยนต์ ออฟชั่นเป็นแบบไหนหรือครับ

ออฟไลน์ aday

• Newbie
  • *
ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้นะครับที่ทำรีวิวดีดีมาให้อ่าน :)

ออฟไลน์ JIRATH

ขอบคุณครับ 2 อันรวดด
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ PuppyKak

รออ่านค้าบบ ^^

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ทำไมแบนเนอร์ X-Trail มันแตกๆ ไม่สวยอ่ะครับ? ???
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ jobbabys

รออ่านอยู่นะครับ พี่จิม

ออฟไลน์ car mood

ขอเสนอแนะหน่อยนะครับ  คือ เรื่องรีวิว  อยากให้พี่จิมนำเสนอแบบเรื่อยๆสม่ำเสมอมากกว่าครับ  เช่นทุกๆ 15 วันหรืออะไรก็ได้  ไม่อยากให้แบบเกือบเดือนแล้วนำเสนอทีเดียว 2 รีวิวอ่ะครับ  หวังว่าคงเข้าใจนะครับ :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เข้าใจ

แต่ ไม่อาจทำให้สม่ำเสมอ ถึงขนาดล็อกไปเลยว่า 15 วัน 1 เรื่อง ได้ครับ

มีหลายเหตุถ และปัจจัย ที่อาจจะทให้ไม่ได้ตามนั้น
มีตั้งแต่ เวลาไม่ว่างมากพอถึงขนาดนั้น เราทำ เท่าที่เวลาจะมี
เท่าที่กำลัง จะมี

ขอให้โปรดเข้าใจเราด้วยเช่นเดียวกันครับ

เพราะเราเข้าใจคุณอยู่แล้ว ว่าอยากอ่าน

แต่

เราก็พยายามที่จะรักษาระดับการปล่อยรีวิว อย่างน้อย เดือนละ 2 รีวิว
อย่างมากสุด คือเดือนละ 4 หรือ 5  ซึ่งนั่น ขอบอกว่า สาหัสมาก

เพราะอย่างที่เคยบอกไปว่า 1 รีวิว คือ 1 คืนที่ผมต้อง "อดนอนไปเลยทั้งคืน เพื่อจะเข็นให้เสร็จ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 02:31:22 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ ZeroCoolZ

• Newbie
  • *
ขอบคุณที่ทำงานหนักเพื่อการให้ข้อมูลแก่พวกเราทุกคนนะครับ  ;)

ออฟไลน์ YF-19

ติดตามกันเรื่อยๆครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณพี่จิมมี่มากๆครับ

รักษาสุขภาพด้วยนะพี่
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ TCh

รออ่านครับ

ออฟไลน์ choord

• **
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ songdejc

• Newbie
  • *
...รออ่านอยู่นะครับ ช่วงนี้เลยเข้ามาดูแต่เวปบอร์ดอย่างเดียวเลย :>

ออฟไลน์ gatasila

ขอคุณครับ รอชมรออ่านอยู่จ้า

ออฟไลน์ Northbridge

พอเข้าใจนะครับว่าปัญหาของการเขียนบทความในเว็บแบบนี้

ผมว่าที่ใช้เวลาทั้งคืน ถ้าให้ผมเดา คุณจิมมี่น่าจะเสียเวลาไปกับการจัดเรียง code หรือรูปภาพต่างๆไปส่วนหนึ่งด้วยรึเปล่าครับ หุหุ

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ บางทีจะมาบอกว่าบทความนึงทยอยๆเขียนไป มันก็คงไม่ได้ เพราะบางทีอารมณ์มันก็ไม่ใช่น่ะนะ แฮะๆ

ออฟไลน์ pangman

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ

อิอิ

ออฟไลน์ PREM

รออ่าน X-Trail ครับผม :)
อยากรู้ว่าเครื่อง + เกียร์ Teana ไปอยู่ในรถแบบนั้น แล้วจะเป็นยังไง
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ DT.Arabica Coffee

• **
  • ?????????? Pim Manager's Ride
ขอบคุณ ครับ จะเฝ้ารอ F5
Everyday '97 AL50 Soluna GLi 3Auto +LPG
and '05 VIGO D-Cab 3.0G.at.2WD

Routine Service/Claim/Annual Tax
'04 Camry 2.4Q
'97 Volvo V40 2.0

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
รออ่านครับผม
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ HandsomeTing

• Newbie
  • *
  • You'll never walk alone
รออ่านรีวิว New City ครบ 10,000 กิโล  อย่างใจจดใจจ่อ

กำลังจะได้ตัวนี้มาครอบครองละ

ออฟไลน์ !ce

• **
ขอบคุณมากครับ สำหรับรีวิว เป็นกำลังใจให้ครับ การทำงานหนักต้องใช้ทั้งร่างกายที่แข็งแรงและจิตใจที่แข็งแกร่ง สู้ๆครับ ;)
" ROME WAS NOT BUILT IN ONE DAY !! "

ออฟไลน์ pna

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ ที่ review รถให้ดู คอย x-trail มานานแหล่ะ ได้เรียนรู้มันจาก คุณ jimmy สักที

ออฟไลน์ Kaew

• Newbie
  • *
รออ่านรีวิวครับ  ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ Duke of Austria

• **
มารอติดตามครับ

ออฟไลน์ pony

ขอบคุณครับ....สำรับทุก review ทั้งที่ได้อ่านและที่กำลังจะได้อ่านด้วยครับ :D