ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านทำความสะอาดเบาะหนัง พรม หน่อยครับ  (อ่าน 1431 ครั้ง)

ออฟไลน์ rikimaru01

• Newbie
  • *
รถผม civic modulo 1.8 สีดำ เบาะหนังสีเนื้อครับ พรม ก็สีเนื้อ ใช้มาปีนึง เริ่มดำแล้วครับ
รบกวนแนะนำ ร้านทำความสะอาดภายในพวกเบาะหนัง พรมหน่อยครับ ที่กรุงเทพ หรือชลบุรี ราคาปานกลาง คุณภาพดีครับ
ขอบพระคุนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2015, 08:46:17 โดย rikimaru01 »

ออฟไลน์ Xenix

• Jr. Member
  • **
เบาะ - ซื้อ cleaner สำหรับเบาะหนังมาเช็ดออกเองได้ครับ จากนั้นก็ลง wax ตามครับ เบาะสีนี้ดำง่ายครับ

ส่วนพรมรผู้รู้นะครับ รถผม พรมยังไม่ดำ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
tcw รองเมือง