ผู้เขียน หัวข้อ: New Teana 2.0  (อ่าน 26497 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ_3230

• Full Member
New Teana 2.0
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:31:39 »
อยากทราบว่า คุณ jimmy จะ review ตัว new teana 2.0 เมื่อไรคับ  (พอมีกำหนดวันไหน)     อยากให้คุณ jimmy ทดสอบเร็วๆๆจังคับ  พอดีว่าจะซื้อรถใหม่อยู่  สนใจตัว 2.0 มากแต่ยังไม่มีรายละเอียดการใช้งานเลย  รอคุณ jimmy อยู่นะ  เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับผมว่ามีหลายคนรอ review 2.0 ของคุณ jimmy อีกเยอะนะคับ   

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: New Teana 2.0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 09:20:21 »
โปรดอย่าเพิ่งเร่งเลยครับ ใจเย็นกันเถิด
เมื่อไหร่ก็ตามที่มีคำว่า เร็วๆ ผมมักรู้สึกถึงการคาดคั้น บีบคั้น และเร่ง

เผอิญ เวลาผมทำรีวิวแต่ละชิ้น ผมรู้สึกตัวแบบเดียวกับการนั่งแต่งเพลง สักเพลง ทำเพลงสักอัลบั้ม มากกว่าจะแค่เขียนบทความ ทั่วไป
ผมให้เวลากับแต่ละเรื่องเยอะขึ้นในพักหลังๆมานี้

ผมยังไม่รุ้เลยว่า หลังจากนี้แล้ว มีกำหนดจะได้ยืมรถมาอีกทีวันไหน แต่ที่แน่ๆคือ หลังมอเตอร์โชว์ ล้านเปอร์เซนต์

คราวนี้จะเป็น ฟูลรีวิว อย่างแท้จริงเลยละ

ออฟไลน์ u5114864

• Jr. Member
  • **
Re: New Teana 2.0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 22:01:29 »
เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(มายั่วเล่นอ่ะครับพี่จิม หิหิหิ ไปดีก่า กัวโดนตืบ !!!!)