ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีคอลัมน์ Drive Thru  (อ่าน 55608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
อยากให้มีคอลัมน์ Drive Thru
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 22:06:52 »
เสนอแนะตามหัวเรื่องเลยครับ

นึกขึ้นได้ก็ตอนที่ฟังรายการ Drive by J!MMY แล้วมีช่วง Drive Thru ผมเป็นคนฟังอะไรแล้วจำไม่ค่อยได้

ไม่ต้องถึงกับเป็นรีวิวเต็มรูปแบบนัก เอาแค่เหมือนที่พูดในรายการ เร็วๆ กระชับๆ

หรือจะทำเป็น Rerun ในลักษณะลอกคำพูดจากรายการมาลงเป็นคอลัมน์เลยก็ดีครับ ฟังแล้วก็กลับมาอ่านอีกรอบ จะได้ตามไปกินด้วยถูก

ควรมิควรแล้วแต่จะพิจารณาและกำลังพี่ ๋J!MMY จะมีเหลือมาเขียนครับบ (ลำพังแค่รีวิวก็คงเหนื่อยแย่แล้ว)  8)