ผู้เขียน หัวข้อ: ดนตรีinstrumental ประกอบคลิปของCoup channelอะคะ มีแหล่งหาเพลงจากไหนคะ  (อ่าน 10173 ครั้ง)

ออฟไลน์ pattra

• Jr. Member
  • **
ช่วงนี้รู้สึกเซ็งๆเบื่อๆ นึกถึงดนตรีพวกinstrumentalอะค่ะ  ฟังแล้วน่าจะอารมณ์ดีขึ้น
เห็นคุณHomy Demio มาremixดนตรีด้วย  แต่ไม่รู้ว่าในคลิปของcoup channelเป็นคนทำส่วนนี้

คำถามคือ
1) มีแหล่งหาเพลงinstrumentalเพราะๆจากไหนหรอคะ
2) มีเพลงinstrumentalอะไรดังๆเพราะๆ ช่วยแนะนำเพิ่มหน่อยค่าา 
   ปล. ชอบฟังดนตรีทุกแนว ช้าๆ เดนซ์ๆ หรือ หวานๆ ได้หมดเลยค่ะ 

ถามเพิ่มอีกนิด ใครในเป็นคนทำเพลงประกอบคลิปคะ คุณHomyรึป่าว หรือว่าเป็นทีมงานท่านอื่น
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2019, 18:22:56 โดย pattra »

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
zผมว่าลำพังแค่ Youtube นี้ก็น่าจะเยอะมกาแล้วครับ
H.