ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องลายเซนต์ด้านล่างของสมาชิกครับ  (อ่าน 9346 ครั้ง)

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
สงสัยเรื่อง ช่องใส่ลายเซนต์ด้านล่างของเพื่อนๆ สมาชิกบางท่าน มีรายชื่อรถอยู่นี่หมายความว่าไงเหรอครับ รถที่ตัวเองมีใช้ รถในฝัน หรือว่ายังไงอ่ะครับ

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Sr. Member
  • Remember Life is Hanging in the Balance !
Re: สงสัยเรื่องลายเซนต์ด้านล่างของสมาชิกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 21:37:17 »
เป็นรถที่เคยขับหรือ ปัจจุบันครอบครองอยู่ครับ

อันนี้เกิดจากไอเดียคุณจิมมี่ ต่อการที่หลายๆ คนเอาภาพใหญ่ๆ มาแปะไว้ครับ ซึ่งอาจส่งผลเสียต่อการอ่านกระทู้

คุณจิมมี่หรือคุณแพนนี่แหละเลยเสนอว่า ให้เอารายชื่อรถที่มีอยู่มาวางไว้ก็ได้ครับ

จำได้ลางๆ แบบนี้นะครับ แบบว่านานแล้ว  8)
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011