ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครได้ดูดคลิป Trailblazer ไปก่อนจะหายไปมั้ยครับ?  (อ่าน 10273 ครั้ง)

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
คืออยากเอามาเปรียบเทียบกับ ตัวอื่นๆน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
Re: มีใครได้ดูดคลิป Trailblazer ไปก่อนจะหายไปมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 10:17:11 »
ได้ดูครับ แต่ไม่ได้เซฟเก็บไว้ จำได้ว่าคลิปนั้นธีมแต่งตัวสไตล์คาวบอย เศรษฐีเขาใหญ่ ฮ่าๆๆ

ถ้าจะเปรียบเทียบกับคู่แข่งจริงๆ ลองเปิดดูในรีวิวเลยครับ
มีครบทั้ง Fortuner PajeroSport Trailblazer และ Mu-X

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
Re: มีใครได้ดูดคลิป Trailblazer ไปก่อนจะหายไปมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 10:53:14 »
 clip  โฆษณาแรก ๆ ของเทรลเบเซอร์นั่นเหรอ   ผมก็ดูแต่ไม่ได้เก็บไว้