ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวงาน THE NORTHEAST MOTOR SHOW 2015 21-29 March (ไม่มีรูปนะครับ)  (อ่าน 12058 ครั้ง)

ออฟไลน์ deathsheep

• Hero Member

เริ่มแล้ววันนี้กับงาน  Motor  showต้นปีของโคราช   รถที่นำมาโชว์ก็ไม่แตกต่างจากปีที่แล้วเท่าไรนัก    

Highlightของงานคงอยู่ที่  มีเกรย์นำ  Harrier,Alphard 2015,E300  Jaguar(จำรุ่นไม่ได้ครับ)  และอื่นๆมาโชว์เล็กน้อย

Toyota  มีCamry  MC มาโชว์ตัวแล้ว   Mazda ก็นำ 2 dieselทั้ง hatchback sedanมาให้ลองนั่ง   นอกนั้นเหมือนงานmotor showเมื่อปลายปีที่แล้วเด๊ะๆ

ปล.1  พยายามเดินเข้าไปมองดูบูทSuzukiเผื่อมีการนำ  CIAZมาโชว์ก่อน    แต่ผิดหวังครับ  swift,celerio,carryเหมือนเดิม
ปล.2  HR-V  ที่เอามาโชว์ผมมองๆดูแล้วแปลกใจ   เอ๊ะ!!หลังคาแก้วหายไปไหน  เป็นตัวรองท๊อปซะงั้น  ที่ว่าค้างorderตัวท๊อปไว้เยอะท่าจะจริง
ปล.3  บูท  Chevrolet  แทบไม่มีคนเลย  น่าสงสารมาก

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
Re: แจ้งข่าวงาน THE NORTHEAST MOTOR SHOW 2015 21-29 March (ไม่มีรูปนะครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 06:16:14 »
นึกว่าโชคชั้นที่ 1 จะแถมพริตตี้ให้ไปดูฟรีที่บ้านซะอีก  ;D
H.