ผู้เขียน หัวข้อ: ### Ford Everest ราคามาแล้วจ้าาาา ###  (อ่าน 16960 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ### Ford Everest ราคามาแล้วจ้าาาา ###
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 09:47:56 »
รอซักพักครับ แอบได้ข่าวว่าอาจมีตัว Trend มาเสริมในอนาคต ซึ่งเป็นรุ่นล่างลงมา
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
Re: ### Ford Everest ราคามาแล้วจ้าาาา ###
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 12:40:56 »
ราคาเหมาะสมกับสิ่งที่ให้มา น่าเสียดายที่ถ้ากดลงมาอีกสักแสนนะ คนที่รอปาร์เจโร่กะฟอร์จูนเนอร์ หวั่นไหวแน่นอน

ท่านพูดได้ จี๊ดใจผมจริงๆ ขอคาราวะหนึ่งจอก (ผมคนหนึ่งละที่รอดูฟอร์จูนเนอร์และPSJตัวใหม่)(ยังขายแคปติว่าไมไ่ด้เลยครับ เต้นรถกดราคามากๆ)

ออฟไลน์ capton

• Sr. Member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 22:27:25 »
ราคาเหมาะสมกับสิ่งที่ให้มา น่าเสียดายที่ถ้ากดลงมาอีกสักแสนนะ คนที่รอปาร์เจโร่กะฟอร์จูนเนอร์ หวั่นไหวแน่นอน

ท่านพูดได้ จี๊ดใจผมจริงๆ ขอคาราวะหนึ่งจอก (ผมคนหนึ่งละที่รอดูฟอร์จูนเนอร์และPSJตัวใหม่)(ยังขายแคปติว่าไมไ่ด้เลยครับ เต้นรถกดราคามากๆ)

พอจะบอกได้ไหมพี่ ตอนนี้เต้นรับเข้าเท่าไหร่ มี 2.0LT ปี 09 กะเขาอยู่คันนึง อยากจะขายเหลือเกิน   5555