ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ศุกร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ นี้ เตรียมทำตัวให้ว่าง ทั้งวัน เอาไว้นะครับ /*-*/  (อ่าน 15307 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตอนนี้ อยู่ในช่วงลุ้นกันอยู่ว่า วันเกิด Headlightmag.com ครบรอบ ขวบปีแรก นั้น
จะออกมามีหน้าตาอย่างไร

ที่แน่ๆ

ถ้าใคร คิดจะซื้อรถ Compact Car พวก C-Segment ในช่วงนี้ แล้วก็หารถทดลองขับไม่ได้
อยากลองขับกันไกลๆ...ก่อนจะตัดสินใจ ซื้อ หรือไม่ซื้อ
ใครที่คิด อยากจะทดลองขับ รถ ในแบบที่เราทำ
ใครอยาก จับอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง กันแบบจริงๆ และตรงไปตรงมา
ใครอยากร่วม มาเจอ มาสังสรรค์ มารู้จักกัน

ถ้าคุณ อายุ เกิน 18 ปีขึ้นไป
(ต่ำกว่านั้น มาร่วมได้ แต่ขอสงวนสิทธิ์ ไม่ควรขับ นะจ้ะ)
ความประพฤติ ได้รับการรับรองจากที่บ้าน ว่า เรียบร้อย พอจะขับรถได้สบายๆ
โดยไม่ก่อความหวาดเสียว ให้กับหมู่เฮา และเพื่อนร่วมทาง

กรุณาเตรียมทำตัวให้ว่าง ในวันศุกร์ที่ 26 กุมภาพันธ์นี้ (อันเป็นวันเกิดจริงๆ ของเว็บ)

เพราะ เราจะใช้เวลา อยู่ด้วยกัน "ทั้งวัน"

ถ้าทั้งหมดนี้ เกิดขึ้นได้จริง

เหลือแค่ วันนี้เท่านั้นแล้วละ....ลุ้นๆๆๆ

ออฟไลน์ TAI ^^

• Sr. Member
  • Faculty of Political Science, TU
อยากไปมากๆ จะพยายามไปครับ อ๊ากกกส์ แต่ช่วงสอบพอดีเล้ยยย ขอให้ไม่ตรงกับวันสอบเห้อ T T
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
รับรอง กิจกรรม สนุกแน่นอนครับ ^ ^

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
ไปครับไป....ขอให้ว่างเถอะ
ว่าแต่ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ....ที่คุณ JIMMY เคยถามผมว่าผมจะเอากระทู้ที่ camry ชน Neo
ลง Safety on board มั๊ย...ถ้าผมอยากเอาลงผมต้องทำไงบ้างครับ...ถามกันแบบโง่ๆนิดนึงนะครับ

ขอ HBD Headlight  ครบขวบปี ล่วงหน้าเลยครับ => ขอให้ทีมงานทุกคนมีความสุขมากๆครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 02:17:13 โดย MAXQ »

เออ นั่นสิ ว่าจะเอาลงให้ ยังมิได้เอาลงเลย

ฝากรบกวนว่า ยอรูป ลงมา เหือ Resolution 700 pixel รวมทั้งเนื้อเรื่องที่เขียนไว้
ส่งมาอีกที ที่อีเมล์ผมได้เลยครับผม

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ออฟไลน์ br.13

• Newbie
  • *
เออ ไปที่ไหนกนันะครับ ไปด้วยได้ไหมเนี่ย

ออฟไลน์ LimitedEdition

วันธรรมดาเหรอเนี่ย..
อดชัวร์

ออฟไลน์ mongolias

วันธรรมดา สงสัยจะอดไปแจม เพราะกว่าจะเสร็จงานก็ 5 โมงครึ่งแล้ว
ว่าแต่จะไปขับแถวไหนล่ะครับ
เผื่อจะมาทดลองใกล้ที่ทำงานผม เลิกงานจะได้แวะไปทักทายกันครับ

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
ว่างพอดีครับ เคลียร์ธุระเรื่องสอบหมดพอดีเลยในตอนนั้น
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ SomWang

• Newbie
  • *
โธ่..เป็นวันทำงานนะเนี่ย..

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
แจมเย็นๆได้ไหมเนี่ย ติดงานอ่า
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
โห...น่าไปอ่ะครับ  :o
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ prachaja

• Jr. Member
  • **
แหมมมมม... วันได้เสียพอดีเลยนะครับ  ;D

ออฟไลน์ mangporza

• **
โห แม่เจ้า ติดสอบ T_T

ออฟไลน์ DT.Arabica Coffee

• **
  • ?????????? Pim Manager's Ride
รับ ทราบ อาจจะไม่ว่างอ่ะ
Everyday '97 AL50 Soluna GLi 3Auto +LPG
and '05 VIGO D-Cab 3.0G.at.2WD

Routine Service/Claim/Annual Tax
'04 Camry 2.4Q
'97 Volvo V40 2.0

ออฟไลน์ The Coup Channel

อดชัวร์

ม่ายยยย ไปด้วยกันเถอะพี่เนย

ออฟไลน์ Ruksadindan

อยากสมัครเป็นศิษย์แบบนี้มานานแล้ว....
แต่ก็กลัวติดสอบเหมือนพี่ไทนั่นแหละครับ

ออฟไลน์ KnoT

• ??????????????+?????????????14????
จริงๆ ผมติดไปรับน้องสาวผมที่ มศว. องครักษ์ ครับ...... แต่ไม่เป็นไร ปล่อยให้น้องผมกลับเองก็ได้ เหอ เหอ(แล้วจะโดนแม่ผมแพ่นกะบาลเอามั้ยอ่ะเนี่ย)

ผมไปด้วยคนคร้าบ!! ;D
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
จริงๆ ผมติดไปรับน้องสาวผมที่ มศว. องครักษ์ ครับ...... แต่ไม่เป็นไร ปล่อยให้น้องผมกลับเองก็ได้ เหอ เหอ(แล้วจะโดนแม่ผมแพ่นกะบาลเอามั้ยอ่ะเนี่ย)

ผมไปด้วยคนคร้าบ!! ;D

ไปได้เหรอ เดี๋ยวโดนริบรางวัลพี่ดีเด่นในสามโลกนะ

ส่วนกรูงานยังไม่ถึงไหนเลย วันเสาร์ส่งวิชั่วอีก จ๊ากกกกกกกกกกกกกก
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ ddman

• **
ขออวยพรวันเกิดล่วงหน้าไว้ก่อนเลย
ขอให้เวปคงมาตรฐาน ความน่าศรัทธา เชื่อถือแก่สังคมชาวไซเบอร์ยิ่งๆ ขึ้นไป       :D :D :D
ช่วงนั้นผมคงอยู่แถวๆ เกาะพงัน  ไป FullMoon Party  (ราชการลับ)     ::) ::) ::)
??????????????????....????????

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Remember Life is Hanging in the Balance !
^
ไปฟูลมูล อย่าลืมเช็ดขอบแก้วก่อนดื่มนะครับ ....  ;)

อ่า วันที่ 26 กพ. .... มันตรงกับวันที่มีนัยยะสำคัญทางการเมืองเลยนี่เนอะ

จัดทริบกันให้ไกลๆ กรุงเลยละกันฮะ วันนั้นในเมืองคงยุ่งน่าดู  :-\
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ koruru

สั้นๆ ได้ใจความ  ไปๆๆๆ คับ

ออฟไลน์ akkavit

อ๊าก  ดีใจมาก

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

555

น่าจะว่างแน่นอน

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ช่วงสอบพอดี๊

เหอๆๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

อดชัวร์

ม่ายยยย ไปด้วยกันเถอะพี่เนย

อยู่ระยองน่ะตอย
จะทดสอบมาถึงแถวนี้มั้ยล่ะ
555

ออฟไลน์ Chris Evn

อยากไปครับพี่ ไปเจอเพื่อนๆใน webboard
แต่อยากทราบตารางกิจกรรมครับ
ผมจะได้จัดเวลางานให้ว่างๆช่วงวันนั้นได้

เอาง่ายๆนะครับว่า

ถ้าจะร่วมกิจกรรมนี้ ขอจำเป็นว่า ควรจะ "ว่างทั้งวัน" ครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ว่างแต่ช่วงเช้าง่ะพี่   ไว้ดักเจอที่เชียงรากได้ป่ะ??
阿蘇山