ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีUserบางท่านเป็น"บุคคลทั่วไป" และบางท่านเดิมเคยเป็นMemberด้วย  (อ่าน 13376 ครั้ง)

ออฟไลน์ pattra

• Jr. Member
  • **
สงสัยมานานแล้วว่า ทำไมมีUserบางท่านเป็น"บุคคลทั่วไป" มันคืออย่างไรและสามารถเข้ามาตอบกระทู้ได้ยังไง
และบางท่านเดิมเคยเป็น"Member"แต่ตอนนี้กลับไปดูกระทู้เก่าๆทำไมตอนนี้กลายเป็น"บุคคลทั่วไป"ไปแล้ว  ???
รบกวนสมาชิกHLMหรือทีมงานอธิบายด้วยค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• Hero Member
  • นับ1ใหม่
คนเก่าบางคนลบแอ็คเค้าตัวเองนะครับ เลยกลายเป็นบุคคลทั่วไป