ผู้เขียน หัวข้อ: หัวชาร์จปลอม Sony EP880  (อ่าน 13518 ครั้ง)

ออฟไลน์ notteng

• Newbie
  • *
หัวชาร์จปลอม Sony EP880
« เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 11:07:14 »
ยังไงก็ระวังกันด้วยนะครับด้วยความเป็นห่วงไม่ใช่เฉพาะของโซนี่นะครับทุกยี่ห้อเลยอันตรายอย่าฝืนใช้เลย(ใส่วีดีโอไม่เป็น)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: หัวชาร์จปลอม Sony EP880
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 01:04:14 »
ขอบคุณครับ

สำหรับโซนี่ นี่ของปลอมเยอะมากครับ ปลอมมันทุกอย่าง ถ้าทีวีกับกล้องซิงเกิลเลนส์ปลอมได้คงขายกันเกลือ่นเมือง ถ่านชาร์จที่เห็นวางขายตามร้านในคลองถมสะพานเหล็กหรือตลาดนัดนั่นปลอมเกือบทั้งหมด ถ้าจะซื้อของโซนี่ไปซื้อกับร้านที่เป็นตัวแทนหรือห้างสรรพสินค้าใหญ่ๆดีกว่าครับ