ผู้เขียน หัวข้อ: Vellfire ตัวใหม่นั่งไปตจวแล้วโยนมากๆ เลยครับ ทำอะไรได้บ้างครับ  (อ่าน 18522 ครั้ง)

ออฟไลน์ mick

• Hero Member
อ่านแล้วผมอึ้งเลย รถคันตั้งแพง ยังสู้รถตู้คอมมิวเตอร์ยังไม่ได้เลยนะเนี่ย

Commuter มันแข็งมากนะครับ แปลว่าดีกว่า Vellfire เหรอครับ ตกใจกับตรรกะคุณจริงๆ ของ Commuter มันแข็งแบบ นั่งในเมืองก็ไมสบายแล้วก็ไม่เกาะถนนเหมือน Caravelle ด้วยครับ ถ้าจะกวนประสาทไปกระทู้อื่นเถอะครับ ผมมาโพสถามหาความคิดเห็นดีๆ
ผมไมไ่ด้กวนประสาทคุณนะครับ คือ ผมก็แปลกใจ รถราคา3-4ล้านบาท ช่วงล่างน่าจะทำได้ดีกว่านี้ ไม่น่าทำให้เวียนหัวปวดหัวเมารถตามที่คุณว่ามาครับ
ถ้าจะทำให้อาการหายไปอาจต้องได้ทำช่วงล่างใหม่ ร้านช่วงล่างที่ผมพอรุ้จักเคยไปทำ ก็ร้านEXO4x4 เคยเอารถตู้H1 ไปทำช่วงล่างมาใหม่ครับ
ดีขึ้นกว่าเดิมพอสมควร อาการกระด้างหายไป ได้ความนุ่มเพิ่มขึ้นมา รูดคอสะพานไม่กระดอนแบบช่วงล่างอันเก่า ไม่ได้มีเจตนา กวนประสาทคุณเลยครับ
ผมก็ตอบในเม้นไปแล้วว่ามันแข็งกระดอนไม่ยวบไม่โยน ถ้าคุณคิดว่าผมกวนประสาทคุณ คุยกันหลังไมค์ดีกว่าครับ โทรคุยกันก็ได้ครับ
ผมคิดว่าผมไมไ่ด้ผิดครับ ถ้าคิดว่าผมผิด ก็ขอเคลียร์ด้วยครับ ถ้าผมผิด ผมก็รับผิดแน่นอนครับ ลูกผู้ชายแมนๆครับ กล้าทำกล้ารับ
แล้วคุณไม่คิดว่า คำพูดของคุณ ไม่รุนแรง และ พูดไม่ไว้หน้าคนอื่นบ้างเหรอครับ คิดว่าคุณทำดีแล้วเหรอครับ ที่เขียนมาน่ะ แย่กว่าผมซะอีก
ขอโทษที่มายุ่งกระทู้อันทรงเกียรติของคุณครับ ผมจะไม่ยุ่งกระทุ้ไหนๆแล้ว ไม่ออกความคิดเห็นแล้วละครับ ขอลาบอร์ดไปเลยก็แล้วกันครับ
เข้าอ่านดูแต่รีวิว หน้าเวปหลักก็พอ จะได้ไม่เกิดดราม่าอีก ....ขอบคุณสำหรับคำพูดแรงๆที่ไม่ไว้หน้าคนอื่นนะครับ

แมนๆ ก็อย่าพิมพ์ไปแก้ไปสิครับ ลองอ่านดูเมนท์แรกที่คุณพิมพ์ เหมือนประชดมากกว่า แล้วพอคุณ ty esc มาทักคุณก็บอกว่าพิมพ์แซว แล้วค่อยมาอธิบายทีหลัง ผมอ่านเมนท์สมาชิกท่านอื่นๆ ก็ให้ความคิดเห็นที่ดีและดูมีการศึกษา พอมาเจอเมนท์คุณแล้วเหมือนไปอ่านในบอร์ดเว๊บต้องห้ามมากกว่า ไม่คิดว่าจะมาเจอที่นี่ก็แค่นั้นเองครับ อาจจะมีสมาชิกท่านอื่นที่ชอบให้คุณแซวนะครับ แต่ผมอ่านแล้วสะดุดพิลึก ก็ขอบคุณที่ยอมออกไปจากกระทู้ผมนะครับ ผมเห็นด้วยที่คุณจะออกจากบอร์ดไปอ่านเฉยๆ ไม่รู้สมาชิกท่านอื่นจะเห็นด้วยไหม ถ้าอยากให้โทรไปคุย ก็ pm เบอร์มาเลยครับ

PMไปแล้วครับ โทรมาเคลียร์กับผมได้เลยครับ อยากเคลียร์ด้วยมากๆครับ
หรือ PMเบอร์คุณมาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมโทรไปเลยทันที ที่ได้รับPM มาเคีลยร์กันเลย แมนๆครับ

ช่างหัวรถไปเถ้ออออ เราไม่ได้เป็น toyota ใครจะคิดไงช่างเค้าเถอะ อย่าให้เราหงุดหงิดกันเลย เสียอารมเปล่าๆครับ
ชนะ ก็ ได้ศัตรูเพิ่ม รอโดนยิง
แพ้ ก็แค้นใจ รอดักยิง ดักกระทืบ แล้วรอมาโดนแก้แค้น

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ล็อกอิน jomyoot ถือว่า มากเกินไปครับ

ก็ดีแล้วที่กลายสภาพเป็นบุคคลทั่วไป เรียบร้อยแล้ว

ถ้าแสดงความคิดเห็นกันดีๆ ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันไม่ได้
มาถึงก็ท้ารบกับคนอื่นเขาแบบนี้ ทั้งที่เขายังไม่ทันจะว่าอะไรเลย
ก็เชิญบอร์ดอื่นเถอะครับ

ล็อกกระทู้!